Thảo luận - trao đổi về buổi talkshow "Những vị trí trong ngân hàng - những điều cần biết"

nhungcoi

Thành viên tích cực
A Hưng chia sẻ nhiều điều khá bổ ích, nhiều lúc rất hài hước nữa, tuy nhiên mình lại cứ nghĩ là sẽ đc nghe về nhiều vị trí hơn chứ mới có 2 vị trí thì hơi ít có vẻ chưa thỏa mãn người nghe cho lắm, chắc do thời gian có hạn, hy vọng buổi sau sẽ đc chia sẻ nhiều hơn, mà lần đầu tiên đến trường Thăng Long trông đẹp quá chả bù cho trường mình, hxx

hikarinotenjin

Thiên thần tuyết
Các bạn đề suất vài vị trí các bạn quan tâm xem nào :D

Lin

Thành viên tích cực
Theo mình thấy thì trong ngân hàng hiện nay có rất nhiều vị trí, là một sinh viên mới ra trường thì mình rất phân vân k biết nên chọn vị trí gì? (Bởi vì mình cũng chưa thật sự hiểu hết về chức năng nhiệm vụ của từng vị trí). Các ace ai đã từng tham gia vào buổi talkshow trên làm ơn lập 1 topic để thảo luận vấn đề trên được k? Các anh chị ai làm ở vị trí gì thì hãy lên tiếng đi :)). Cảm ơn mọi người nhiều *.*

khikhoanhtuan

Thành viên
không biết khi nào mới được tham gia ở khu vực miền Nam nữa!
Mong CLB có chi nhánh và hoạt động tại khu vục phía Nam này...
Chúc CLB ngày càng phát triển và giúp được nhiều bạn trẻ hơn nữa...Cảm ơn!

nhungcoi

Thành viên tích cực
Các bạn đề suất vài vị trí các bạn quan tâm xem nào :D
e thì k dám đề xuất nhiều vị trí, e chỉ quan tâm nhất là vị trí TTQT, thấy trên UB có khá nhiều tài liệu về vị trí này nhưng vẫn thích nghe đc chia sẻ trực tiếp,đc nghe nhiều kinh nghiệm thực tế hơn, giúp bọn e có định hướng nghề rõ ràng hơn ạ^^

hikarinotenjin

Thiên thần tuyết
e thì k dám đề xuất nhiều vị trí, e chỉ quan tâm nhất là vị trí TTQT, thấy trên UB có khá nhiều tài liệu về vị trí này nhưng vẫn thích nghe đc chia sẻ trực tiếp,đc nghe nhiều kinh nghiệm thực tế hơn, giúp bọn e có định hướng nghề rõ ràng hơn ạ^^

Vị trí này ít rành cho SV mới ra trường nhưng bọn mình sẽ lưu ý cho chương trình sau :)

trandai

Moderator
nội dung thì hay rùi, anh Hưng nói cũng không có gì để bàn. nhưng mà nói thật là mình tìm đường đến ĐH TL hơi khó :D. mình đi xe bus, lại không rành đường lắm nên hôm đó xuống nhầm bến, phải đi bộ hàng cây số :)). được cái hội trường thì khang trang, mát mẻ. qua buổi talkshow mình cũng biết thêm được rất nhiều điều. Hi vọng UBC TL và cộng đồng UB cũng như hệ thống CLB UBC sẽ có thêm thật nhiều những buổi hội thảo, sự kiện hay như thế nữa :x