Thảo luận - trao đổi về buổi talkshow "Những vị trí trong ngân hàng - những điều cần biết"

mammam1102

Moderator
Vào ngày 8/1/2012 vừa qua clb kỹ năng ngân hàng trường đại học Thăng Long UB-TLU đã tổ chức 1 buổi talkshow có chủ đề: "Những vị trí trong ngân hàng - những điều cần biết" với sự tham gia của diễn giả Vũ Việt Hưng CEO của cộng đồng U&B. Nhìn chung chương trình đã diễn ra khá thành công và đem đến cho những ai tham gia những kiến thức bổ ích và những trải niệm thú vị!
Mình lập topic này với mong muốn nhận đc sự chia sẻ của tất cả các bạn đặc biệt là những khách mời và các thành viên khác trong clb về chương trình ngày hôm đó!
Hy vọng rằng những đóng góp ý kiến của các bạn về nội dung, cách tổ chức, truyền thông ... ở những điểm đã đạt được và những điểm còn thiếu sót sẽ là những kinh nghiệm quý báu cho những sự kiện tiếp theo của clb! :-*

ami.milk

Moderator
tiếc quá lần này mình ko được tgia vì số lượng có hạn :( hi vọng lần sau sẽ may mắn được tgia :D
BTC có ai tóm tắt nội dung cho những ai ko đến dự được như mình hok ;;)

Chúc cho các chương trình tiếp theo của CLB thành công và ngày càng phát triển cả về nội dung và qui mô nhé :x

kutin

Thành viên tích cực
BTC caosu quá, tưởng 2h bắt đầu cơ mà, địa điểm thì đẹp, mỗi tội xa vs cả tranh nhau 1 cái mic :(
Bù lại anh Việt Hùng nói hay quá :D Hình như còn vài lỗi nhỏ nhặt, nhưng mà có thể bỏ qua :D

huongtran_hvnh

Verified Banker
Theo nhận xét của mình thì đây là 1 buổi hữu ích, mình thu được rất nhiều kiến thức, đăc biệt là các vị trí trong NH và yêu cầu cho từng vị trí (tự nhiên thấy được mình thích gì ;))). A Hưng chia sẻ hấp dẫn, thu hút người nghe, nói chung là mình thích gặp lại a ấy lần 2 và lần nữa nữa. còn về địa điểm mình thấy ko sao vì nhà mình gần đấy nên dễ tìm, cũng hay vào Thăng Long ngồi chơi nên hem có vấn đề gì:D. Phòng khang trang, sạch sẽ. Mình thích buổi talkshow này;))

mammam1102

Moderator
Cảm ơn ý kiến của bạn, bọn mình sẽ rút kinh nghiệm lần sau! :D thanksssss

---------- Post added 09-01-2012 at 10:26 PM ----------

Thế có ai muốn chia sẻ 1 chút về nội dung và những gì mình ghi nhận đc hok! :D

thanhtan_neu

Thành viên
Các bạn chia sẻ cho mình vị trí thẩm định trong ngân hàng được ko :D mình đăng kí mà vì số lượng chỗ có hạn nên không tham gia được
Thanks !!!

Linhth

Moderator
BTC caosu quá, tưởng 2h bắt đầu cơ mà, địa điểm thì đẹp, mỗi tội xa vs cả tranh nhau 1 cái mic :(
đây có lẽ là sự cố mà BTC k muốn nhất vì để các bạn phải chờ đợi, đồng thời giảm thời lượng của chương trình.
Còn về phần mic thì do trường mình mỗi phòng chỉ có 1 mic duy nhất, về vấn đề này, bọn mình sẽ cố gắng khắc phục trong các lần sau
Hy vọng bạn sẽ thông cảm và tiếp tục tham gia cũng như ủng hộ cho các event tiếp theo của CLB UB TLU :)

Last edited by a moderator: