Thắc mắc về việc nộp hồ sơ trực tuyến trên web acbjobs của ngân hàng ACB

Linh Nhat

Thành viên mới
Mong các cao nhân giúp đỡ em về vấn đề này với ạ.

Không hiểu sao em không thể nộp hồ sơ ứng tuyển trực tuyến trên trang web acbjobs được ạ. Cụ thể: sau khi đăng ký tài khoản để ứng tuyển thì nút ứng tuyển ngay trên trang web hiển thị màu xám như hình em gửi kèm và em không thể click vào nút ứng tuyển ngay để nộp đơn ứng tuyển được. Sau đó, em có thoát khỏi tài khoản, ấn vào nút nộp đơn và điền thông tin như bình thường để nộp, tuy nhiên đến phần điền email thì bị hiện lên là email đã tồn tại như hình em gửi kèm và em cũng không thể nộp được đơn ứng tuyển. Em đã thử đăng ký và đăng nhập bằng email khác nhưng vẫn bị tình trạng như trên.

Sau đó em có hỏi thử vài người bạn khác của mình nộp đơn thử xem có bị lỗi như vậy không nhưng bạn em đều không bị lỗi như của em ạ. Em đưa hẳn email và mật khẩu đăng nhập cho bạn em xem thì cũng bị tình trạng như trên và nó còn bảo em là thực sự khó hiểu, chắc ACB kỳ thị em rồi :(((

Em đã liên lạc với cả số điện thoại hỗ trợ trên trang web của ngân hàng và cũng đã gửi cả email vào hòm thư hỗ trợ để hỏi về vấn đề của mình nhưng đều không được hồi đáp ạ. Em rất cảm ơn mọi người đã đọc hết topic dài này của em và mong mọi người giúp đỡ em sửa lỗi này với ạ. Tình hình là em bị lỗi như thế này cả tháng nay đều không nộp được đơn ứng tuyển vào ngân hàng ACB ạ. Chờ email hồi đáp của hòm thư thắc mắc cả tháng cũng không thấy hồi âm gì. Mà ngày nào cũng vào để xem đi xem lại lỗi là gì vẫn không nộp được ạ. Thực sự là đen không để đâu cho hết.

Em rất cảm ơn mọi người ạ.

loveyourseft

Thành viên mới
mình cũng bị như trường hợp của bạn .cho mình hỏi tí là sau bạn có nộp được đơn ứng tuyển không .k biết là bị lỗi gì vậy bạn .có cách nào nộp được đơn k bạn