Tài liệu ACCA

tunmapngo

Thành viên
Mình tự sưu tập được rất nhiều tài liệu nên muốn chia sẻ với mọi người. Bộ tài liệu cực nặng nên mình để dưới dạng torrent nên mọi người cần chia sẻ cho thật nhiều bạn down thì tốc độ down mới nhanh được.

Attachments

• ACCA full course 2011.rar
    108.2 KB · Views: 475
Last edited:

tunmapngo

Thành viên
t vừa sửa lại file torrent đó. mọi người thử lại xem có được ko

Last edited:

tunmapngo

Thành viên
không có người seed nên không dow được bạn ơi, up lên fshare đi bạn
lúc trước là mình tạo torrent ko đúng cách lên ko có seed. giờ bạn down lại xem. mình vừa sửa link torrent đó. vì quá nặng nên mình ko up lên fshare được. những 93GB mà

kk47ftu

Thành viên
Sao mình đã bắt đầu được gần 1h rồi mà sao vẫn đang ở chế độ downloading 0.0% nhỉ

WIN99999999

Thành viên mới
BÍ QUYẾT KIẾM TIỀN VỚI RŨI RO GẦN = 0

Có thể các bạn nghĩ mình đang chém gió, đang spam cho vui, nhưng thưa là không, đó là sự thật, không cần kinh nghiệm, Chỉ cần nắm vững vài kỹ thuật đặc biệt trade Gold là có thể kiếm lợi nhuận từ 10 - 45%/tháng
Tuy nhiên, mình không chia sẻ công khai mà chỉ chia sẻ với người có tâm, có nhu cầu thật sự và muốn kiếm tiền một cách chân chính
các bạn có thể tham khảo sơ qua tài khoản của mình: http://www.myfxbook.com/members/taichinhvang_net/tcv-s2/458741
Tỷ suất ln đạt 420%/9 tháng, quan trọng là với vài kỹ thuật trading đặc biệt của mình, rũi ro được kiểm soát gần = 0
CHIA SẺ ĐỂ WIN - WIN
LH riêng với mình qua M: 0989.489.010