Rút VCB Bến Thành nộp VCB HCM.

nganchuyen

Thành viên tích cực
Chào các bạn, mình đã nộp VCB Bến Thành. Nhưng giờ biết VCB HCM đang tuyển. Mình thấy VCB HCM nhiều chỉ tiêu nên nhiều cơ hội hơn. Mình định đi rút VCB Bến Thành để nộp VCB HCM nhưng không biết thế nào. Các bạn cho mình lời khuyên với. Nếu dc thì mình nên nộp bên VCB HCM trước hay đi rút VCB Bến Thành trước để an toàn.
Thanks các bạn nhiều.

nguyenluat90

Thành viên
hôm trước mình lên gặp bác mà nhận hồ sơ ấy, bác nói qui định nộp rồi không cho rút lại.Bạn cứ lên xin thử đi, xin được rồi thì hãy nộp CN thành phố

khungkhungdiendien

Thành viên tích cực
nếu chưa chốt danh sách thì xin rút có thể được, còn khi đã chốt rồi thì chưa, hình như VCB bến thành hết hạn nộp rồi thì chắc nó cũng tổng kết hồ sơ để báo cáo lên hội sở số lượng hồ sơ rồi.

mà sao lại ko tự tin vào mình vội vàng đi rút. bên Vietin ủng hộ rút vì danh sách ở Chi nhánh 6 rất đông nên sang "nhân tài""cho mấy chi nhánh khác vậy.

nganchuyen

Thành viên tích cực
hôm trước mình lên gặp bác mà nhận hồ sơ ấy, bác nói qui định nộp rồi không cho rút lại.Bạn cứ lên xin thử đi, xin được rồi thì hãy nộp CN thành phố
Vậy cuối cùng bạn có rút được k vậy bạn?;)

nganchuyen

Thành viên tích cực
Có, nhờ bạn có người quen trong đó rút dùm
Bạn cho mình hỏi lun mình có SYLL có xác nhận chính quyền địa phương năm 2012 và giấy khám sức khỏe 2012, nộp VCB HCM có được nhận k?VCB HCM kiểm tra và nhận hs có khó không? thanks bạn nhiều