Rất nhiều đề tài về huy động vốn, tín dụng, thanh toán quốc tế, vận tải và bảo hiểm

cocghe266

Administrator
Đây là list một số đề tài trong file đính kèm:

1.GIẢI PHÁP NÂNG CAO CHẤT LƯỢNG HOẠT ĐỘNG TÍN DỤNG CÁ NHÂN TẠI NGÂN HÀNG ĐẦU TƯ & PHÁT TRIỂN VIỆT NAM CHI NHÁNH THANH XUÂN
2. Thực trạng và giải pháp nhằm nâng cao chất lượng phương thức thanh toán quốc tế bằng thư tín dụng L/C tại Sở giao dịch ngân hàng ngoại thương –Vietcombank
3. Thực trạng và giải pháp nâng cao chất lượng huy động vốn tại VietinBank chi nhánh Thái Bình
4. Hoàn thiện công tác kế toán chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm tại Công ty cổ phần ĐTPT các Dân tộc Việt Nam
5. Giải pháp hoàn thiện và phát triển nghiệp vụ thanh toán quốc tế theo phương thức tín dụng chứng từ tại Ngân hàng Nông nghiệp và phát triển nông thôn Việt Nam chi nhánh Đông Hà Nội
6. Thực trạng và giải pháp nâng cao hiệu quả hoạt động huy động vốn tại phòng giao dịch Nguyễn Chí Thanh, NHTMCP Đại Á, chi nhánh Hà Nội
7. Thực trạng và một số giải pháp nâng cao hiệu quả huy động vốn tại Techcombank chi nhánh Chợ Bưởi
8. Giải pháp đẩy mạnh hoạt động kinh doanh dịch vụ vận tải biển tại chi nhánh Hà Nội của Công ty TNHH Một thành viên Gemadept Hải Phòng
Và còn hơn 10 đề tài nữa về các nghiệp vụ huy động vốn, tín dụng, vận tải và bảo hiểm, thanh toán quốc tế...

P/S: Mình đã post đủ 6 TOPIC về 6 nhóm đề tài trên, các bạn tham khảo ở đây nhé (tất cả đều có link mediafire:D):

> [Update] 6 Topic các Đề tài, Luận văn, BCTT về Ngân hàng
> [HOT] Khóa luận tốt nghiệp, Báo cáo Thực tập về NH - Topic 1 - Huy động vốn
> [HOT] Khóa luận tốt nghiệp, Báo cáo Thực tập về NH - Topic 2 - Tín dụng
> [HOT] Khóa luận tốt nghiệp, Báo cáo Thực tập về NH - Topic 3 - Internet Banking & Công nghệ Ngân hàng
> [HOT] Khóa luận tốt nghiệp, Báo cáo Thực tập về NH - Topic 4 - Thanh toán Quốc tế
> [HOT] Khóa luận tốt nghiệp, Báo cáo Thực tập về NH - Topic 5 - Rủi ro tín dụng
> [HOT] Khóa luận tốt nghiệp, Báo cáo Thực tập về NH - Topic 6 - Mua bán, sáp nhập, hợp nhất

Gửi các bạn 3 phần bộ tài liệu Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt KLTN:

Phần 1: [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 1
Phần 2: [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 2
Phần 3: [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 3

Một số mẫu bìa Tiểu luận-Khóa luận-BCTT: [Useful] Mẫu bìa tiểu luận - Khóa luận - Báo cáo

Attachments

• Đề ti thực tập tại cc Ngn hng v c&#24.rar
    6.6 MB · Views: 1,779
Last edited:

phuong1290

Super Moderator
Bank's User
Mình vừa down, không có pass đâu bạn à:D

cocghe266

Administrator
bạn ơi tài liệu hay quá mà không có pass? mong bạn up pass lên cho mọi người nhé!

Uhm mình không hiểu lắm ý của bạn, theo bạn thì mình nên đặt pass cho link mf à?

dido1990

Thành viên
hehe thanks bạn nha! m đang cần cái 2 =))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))