Profile thành viên UB

vananh89vn

Thành viên
Hi mọi người ! Em là lính mới bon chen vào 4rum UB nhà mình :-bd. Ấn tượng đâu tiên khi vào 4rum là thấy 4rum nhà mình hoạt động quá sôi nổi và rôm rả...Ngày nào cũng ngó nghiêng UB nghe ngóng dân tình nhà mình...ko thì cứ ngứa cái tay thế nào ấy ạ. Mọi ng trên 4rum hầu như chỉ biết nhau qua nickname và cái avatar bé xíu ( thậm chí có bạn để hình cún - miu gì đấy )....
Em muốn mở topic này để mọi ng có thể public ảnh và chút ít thông tin cá nhân lên đây....( tiện nhiều việc lắm ợ ).....biết đâu có mối duyên nào từ UB này thì sao nhỉ..hehe...mọi ng cho iem ý kiến với...cho e phấn khởi...:x

binhminhcodon

Verified Banker
Hi mọi người ! Em là lính mới bon chen vào 4rum UB nhà mình :-bd. Ấn tượng đâu tiên khi vào 4rum là thấy 4rum nhà mình hoạt động quá sôi nổi và rôm rả...Ngày nào cũng ngó nghiêng UB nghe ngóng dân tình nhà mình...ko thì cứ ngứa cái tay thế nào ấy ạ. Mọi ng trên 4rum hầu như chỉ biết nhau qua nickname và cái avatar bé xíu ( thậm chí có bạn để hình cún - miu gì đấy )....
Em muốn mở topic này để mọi ng có thể public ảnh và chút ít thông tin cá nhân lên đây....( tiện nhiều việc lắm ợ ).....biết đâu có mối duyên nào từ UB này thì sao nhỉ..hehe...mọi ng cho iem ý kiến với...cho e phấn khởi...:x
Việc này là nhạy cảm lắm ạ nha ;)) Nhất là đặc thù của ngành NH ;))

vta2512

Thành viên tích cực
Việc này là nhạy cảm lắm ạ nha ;)) Nhất là đặc thù của ngành NH ;))
hoanghondongduc đi tiên phong đi, up ảnh khoe hàng lên cho anh em chiêm ngưỡng dung nhan đi nào :x Biết đâu lại kiếm được kha khá từ số tiền bán gạch >:)

jojino

Thành viên tích cực
add face rồi biết hết mà

fireflyinthesky

Ước mơ nhỏ nhoi->Banker
chủ topic nói mà không hành động kìa:)))

tuan_truong

Thành viên
minh ten tuan
tot nghiệp đại học kinh tế quốc dân
giờ đang thất nghiệp
DT 0912011185