Nơi hội họp của các bé TLU - những người phát cuồng vì đủ các thể loại ở chính TLU :D

goodwarrior

Thành viên tích cực
Her her, mình cũng TLUer đây, k21 và ra trường òi nhưng đang thất nghiệp <bùn ghê!>
Ngày 23/4 này mình PV vào MB, vị trí Thẩm định tại HN (turn cuối). Nếu pass, mình sẽ mời mọi người 1 bữa bim bim trà đá ở căng tin trường, mọi người cổ vũ nha, heh heh...

P/S : Trong DS mem TLU ở trang đầu tiên, mình quen 3 or 4 người trong đó có 2 bé cùng lớp!

Ngơ Siêu Nhân

Lon ton chạy vặt
Her her, mình cũng TLUer đây, k21 và ra trường òi nhưng đang thất nghiệp <bùn ghê!>
Ngày 23/4 này mình PV vào MB, vị trí Thẩm định tại HN (turn cuối). Nếu pass, mình sẽ mời mọi người 1 bữa bim bim trà đá ở căng tin trường, mọi người cổ vũ nha, heh heh...

P/S : Trong DS mem TLU ở trang đầu tiên, mình quen 3 or 4 người trong đó có 2 bé cùng lớp!

Hehe, Cố gắng lên nhé :D
Mà để lại tên tuổi, số điện thoại với lịch lên trường để mọi người biết đường mà đòi khao nhé :D

baovu

Thành viên tích cực
=)) mem già nhất k 18 19

---------- Post added 19-04-2012 at 08:04 PM ----------

chúc ông em tự tin may mắn ,TLU ngại gì MB haha. @@ 20/4 a cũng pv ở MB