Nơi các NEU thỏa sức giao lưu, gặp gỡ

dangtranphuonglinh

Thành viên
ấy chà, cho mềnh điểm danh vs!!!
Họ tên: Đặng Trần Phương Linh.
Lớp: Đầu tư B- K50 nhé!
nick forum: dangtranphuonglinh.
Hế lô cả nhà NEU!

---------- Post added 11-08-2011 at 09:17 PM ----------

Mí bạn K50 đã có ý định đi thực tập kì này chưa? điểm danh cho mềnh hỏi ý kiến vs. mình cũng định đi thực tập kì này nì.

mai.qth2710

Moderator
ấy chà, cho mềnh điểm danh vs!!!
Họ tên: Đặng Trần Phương Linh.
Lớp: Đầu tư B- K50 nhé!
nick forum: dangtranphuonglinh.
Hế lô cả nhà NEU!

---------- Post added 11-08-2011 at 09:17 PM ----------

Mí bạn K50 đã có ý định đi thực tập kì này chưa? điểm danh cho mềnh hỏi ý kiến vs. mình cũng định đi thực tập kì này nì.

oài K50 tay bắt mặt mừng, đi thức tập đây, ấy đinh đi đâu hả ây :(, ấy quê đâu nhỉ :-?

dangtranphuonglinh

Thành viên
oài K50 tay bắt mặt mừng, đi thức tập đây, ấy đinh đi đâu hả ây :(, ấy quê đâu nhỉ :-?

hí hí. mình định tt ở ngoài này.đang nộp hồ sơ xin tt. nghe chừng là vất vả đây, mí bạn ở lớp ai cũng bẩu là tt trước j cho mệt.huhu.
c có chỗ tt chưa?
t we ở nghệ an nì!

mai.qth2710

Moderator
hí hí. mình định tt ở ngoài này.đang nộp hồ sơ xin tt. nghe chừng là vất vả đây, mí bạn ở lớp ai cũng bẩu là tt trước j cho mệt.huhu.
c có chỗ tt chưa?
t we ở nghệ an nì!

oh thế ah, tớ ở Hp ^^, tháng 10 khoa tớ mới thực tập cơ mà cứ hỏi mgn trước, khoa ây đi rồi à :)

dangtranphuonglinh

Thành viên
oh thế ah, tớ ở Hp ^^, tháng 10 khoa tớ mới thực tập cơ mà cứ hỏi mgn trước, khoa ây đi rồi à :)

ừa, khoa mình bắt đầu đợt 1 rùi.khoa c muộn thía.à c họ khoa j ý nhỉ? kì này c học bnhieu chỉ? nghe bảo lúc nạp chuyên đề cũng là lúc thi...hít hít...

mai.qth2710

Moderator
ừa, khoa mình bắt đầu đợt 1 rùi.khoa c muộn thía.à c họ khoa j ý nhỉ? kì này c học bnhieu chỉ? nghe bảo lúc nạp chuyên đề cũng là lúc thi...hít hít...

tớ ah, xem trên list điểm danh kia ;)), TCTT, tại a chủ 2pic đi chơi k update tiếp list hjhj. Oh, thế ấy đc nhận chưa ?

ngotrung91

Thành viên tích cực
hi all!! xin phép cả nhà vào chen lấn giao lưu làm quen với mọi người :D. mình là Trung, tài chính - ngân hàng, là tv của AOB. :)

mai.qth2710

Moderator
hi all!! xin phép cả nhà vào chen lấn giao lưu làm quen với mọi người :D. mình là Trung, tài chính - ngân hàng, là tv của AOB. :)

AOB ah ^0^, sang sân bên nì chủ nhà xin chào :D