Nơi các NEU thỏa sức giao lưu, gặp gỡ

vhtuan

Thành viên tích cực
Lời đầu tiên là : Rất xin lỗi mọi người vì đem con bỏ chợ thế này :D
Do hiện nay mình k thể thường xuyên update thông tin ở 4rum cũng như ở topic này đc, nên mình mong có một bạn nào đó tổng hợp thông tin và gửi cho mình để mình update lên #1 :D

và nếu có thể thì tốt nhất mình xin nhờ mod chuyển topic này cho một bạn nào đó có thể thường xuyên update thông tin cho mọi người vì trong thời gian tới mình vẫn chưa thể thường xuyên vào 4rum đc

Một lần nữa mong các bạn thông cảm nhé ^^ :D

Tình hình là theo dõi ub từ hồi mới thành lập tới giờ cũng thấy nhìu mem bên NEU lém lém rùi :D

Các NEUer vào đây làm quen nhé, trước là chém gió, trao đổi kinh nghiệm của các đàn anh, đàn chị đi trc về cái trường mềnh cũng như về công việc ;)) và sau là thỉnh thoảng ọp ẹp phát cho bằng bạn bằng bè chứ nhỉ ;))

các bạn để lại info để mình cập nhập lên đầu trang nhé

Tên:
Khóa:
Khoa:
Yahoo: (cái này nếu có thể puclic đc ;)))

Để mình mở hàng lun:
Tên: Vũ Hùng Tuân
Khóa: 49
Khoa: Tài chính doanh nghiệp C
yh: forever4711

Danh sách update:

1. Vũ Hùng Tuân...........................TCDN 49C.....................................................nick ub: vhtuan ..............Yh: forever4711

2. Trịnh Quốc Cường.....................TCDN 50D.....................................................nick ub: luckyluke

3. Vũ Thị Trang............................Thẩm định giá 49...........................................nick ub: Hachi

4. Quan Thị Hạnh Mai................... TCTT khóa 3 ...K50(nhân vật vip đây ;))).........nick ub: mai.qth2710.......Yh: maimuct

5. Phan Anh (Phương Anh) ............Đầu tư 50.....................................................nick ub: PhanAnh

6. Tùng........................................NH 49...........................................................nick ub: Mr.b0m_neu

7. Hưng (kún)...............................NH 50(chắc thế) :D.........................................nick ub: hungnumetal

8. Huy.........................................Kiểm toán 50..................................................nick ub: huykito50a

9. Hải (girl à nha ;)))...................TATM 50.........................................................nick ub: haido90................Yh: autumn_sea1990

10. Hiền Lương ...........................TCDN 49C.......................................................nick ub: rabit89

11. Trần Nguyễn Sơn.................. TCDN49A........................................................nick ub: srich174.................Yh: i_am_srich

12. Vũ Hồng Quang.....................Đầu tư 49.......................................................nick ub:rosekiller1204...........Yh: rosekiller1204

13. Phùng Thu Hằng....................Đầu tư 49.....................................................nick ub: fall river

14. Nguyễn Hiền.........................TCDN 49C.....................................................nick ub: vitkon heocon

15. Thu Phương.......................... TATM 50....................................................nick ub: hoatuylipden_tq..........Yh: hoatuylipden_tq

16. Mầu Thu Ngân...................... TCQT 51....................................................nick ub: pisces22_2tn...............yh: pisces22_2tn

17. Nguyễn Thị Hoàng Yến...........Kinh tế và quản lý đô thị 49.................nick ub: hoangyen_na .........yh: yenxao@ymail.com

18. Vũ Duy Đức.........................TCTT 51.....................................................nick ub: vdduc...................................yh: vdduc

Last edited by a moderator:

luckyluke

Thành viên tích cực
Tên: Trịnh Quốc Cường
Khóa: 50
Lớp: Tài chính doanh nghiệp 50D
p/s: đang rất muốn tìm việc để kiếm tiền nuôi bạn gái :((

vhtuan

Thành viên tích cực

haha, có đồng môn đây rùi,
mà cứ bềnh tễnh em ơi, mới năm 3 cứ ăn chơi cái đã ;))

HuongThuy

Thành viên tâm huyết

Ái chà, đã đọc câu "Muốn giàu nuôi cá,muốn khá nuôi heo,muốn nghèo nuôi gái" chưa? ;))
Ko học ở Kiếm Tiền Quá Dễ (hic, làm mình cứ tưởng có công việc gì) có bon chen vô dc ko nhỉ :p

vhtuan

Thành viên tích cực
Ái chà, đã đọc câu "Muốn giàu nuôi cá,muốn khá nuôi heo,muốn nghèo nuôi gái" chưa? ;))
Ko học ở Kiếm Tiền Quá Dễ (hic, làm mình cứ tưởng có công việc gì) có bon chen vô dc ko nhỉ :p

hehe, welcome..............
mà em ấy đầu tư thế là quá chuẩn rùi còn gì, đầu tư cho tương lai mà lị ;))

NgocChienCN

Luckiest Member
Cựu sinh viên nhá :D

MR ACB

Verified Banker
Mình cũng đã từng học kiếm tiền quá dễ, đang định thi cao học vào ktqd, nhưng mà đang có nguy cơ trượt do ko có sách, toán kinh tế, kinh tế vĩ mô, kinh tế vi mô, xác suất thống kê, có em nào dễ thương cho mình mượn sách được ko (mượn có hoàn lại nhé, yên tâm, mà nếu có nhu cầu thi cao học tiếp, mình sẽ truyền lại nguyên bộ bí kíp ôn thi (đương nhiên là sau khi mình mượn đc sách và ôn tập 1 cách chăm chỉ, he he)
PS: mình học kinh tế đầu tư 48 A

Last edited by a moderator:

vhtuan

Thành viên tích cực
Mình cũng đã từng học kiếm tiền quá dễ, đang định thi cao học vào ktqd, nhưng mà đang có nguy cơ trượt do ko có sách, toán kinh tế, kinh tế vĩ mô, kinh tế vi mô, xác suất thống kê, có em nào dễ thương cho mình mượn sách được ko (mượn có hoàn lại nhé, yên tâm, mà nếu có nhu cầu thi cao học tiếp, mình sẽ truyền lại nguyên bộ bí kíp ôn thi (đương nhiên là sau khi mình mượn đc sách và ôn tập 1 cách chăm chỉ, he he)
PS: mình học kinh tế đầu tư 48 A

chà chà, toàn các tấm gương đi trước nè ;)) mà mềnh tưởng đi ôn thi hiệu quả hơn mà? hay k có time vậy ;))

Hachi

Verified Banker
Tên: Vũ Thị Thu Trang
Lớp: Thẩm định giá 49
Rất vui được làm quen với cả nhà :D