CQNN NH Chính sách Xã hội tuyển dụng 170 lao động trên toàn quốc năm 2012 [17.09 - 03.10.2012]

smegon98

Thành viên
co kqua roi that , ban minh la con gd di thi cung dot nay, 2 dua dat tay nhau qua hihi, nhung minh ko bit co chon ngan hang CS ko vi lam cong chuc o tinh roi. di xa cung chan ,ma cu thik ben ngan hang gio ko bit lua chon sao ??????

akjinoo

Thành viên tích cực
co kqua roi that , ban minh la con gd di thi cung dot nay, 2 dua dat tay nhau qua hihi, nhung minh ko bit co chon ngan hang CS ko vi lam cong chuc o tinh roi. di xa cung chan ,ma cu thik ben ngan hang gio ko bit lua chon sao ??????
tỉnh nào có kết quả vậy bạn

akjinoo

Thành viên tích cực
cuối cùng là ngân hàng này là sao. người biết rồi người ko biết là thế nào.x-(

lehuy2188

Thành viên tích cực
Con vua rồi lại làm vua, con sải ở chùa lại quét lá đa, còn lâu mới có dân nổi can qua, và còn lâu nữa mới có chuyện con vua thất thế lại ra ở chùa. hờ hờ!

duk21n6

Thành viên
Chả có vua chúa gì sất! Thi được thì được, căn bản các bạn cứ có khái niệm cocc rồi tự mình làm nhụt ý trí phấn đấu của bạn thôi! Kết quả thì tỉnh mình cũng chưa có, và xin nhắc lại, phòng hành chính nhân sự của trụ sở Tỉnh sẽ biết trước Giám đốc, nên hỏi Giám đốc cũng bằng thừa, hỏi thì hỏi trưởng phòng hành chính nhân sự (tổ chức) ấy!
Đọc nhiều bài viết nói cocc, mình thấy như kiểu các bạn bào chữa cho việc các bạn thi trượt vậy! Thế nếu không phải cocc vào thì các bạn lại vặn là chạy trọt nhiều tiền à?? Kiểu gì cũng nói được!!

hoanglong123

Thành viên
Minh thay ban duk21n6 noi dug day.minh cug co quen bit dau ma van dau thui.nen moi nguoi cu tin tuog vao banthan minh nha

anhlee

Thành viên
chẹp, đầu tuần vào chào hỏi mọi ng tý lấy khí thế: tuần mới rực rỡ nhé cả nhà và mong tuần này có kết quả :)