MB MB tuyển dụng Chuyên viên Quan hệ Khách hàng Tập sự tại tất cả các chi nhánh trên toàn hệ thống

phong_tan

Thành viên
đây nhé các bạn

Attachments

• KV%20Phia%20Nam.pdf
    206.9 KB · Views: 145
  • MB%20Dong%20Anh.pdf
    121.8 KB · Views: 185
  • MB%20Son%20Tay.pdf
    129.4 KB · Views: 141
  • Tap%20su%20KV%20Ha%20Noi.pdf
    911.5 KB · Views: 164

libra_uranus

Verified Banker
Tình hình là mình bị kẹt giờ . Ngày đó mình phải lên trường chuẩn bị lễ tốt nghiệp , không nghỉ được. Đã gửi mail báo cho ngân hàng nhưng ko biết sao đây ???? :(:( Ngay ngày bận mới chết chứ

stone2409

Thành viên
trong file pdf có dòng CMT ND đối với các ứng viên có kn ngân hàng là sao nhỉ :D

quynhanhnguyen

Thành viên
Mình đây cũng đang tập sự ở MB mà áp lực quá mấy bạn à. Mình vào từ đầu năm, nhận chỉ tiêu 2 tháng: HĐ 2 tỷ., Dư nợ 2 tỷ, KH mới 20, thẻ 20. Sau hai tháng huy động đuợc gần 2 tỷ, ko có dư nợ, KH mới và thẻ đạt. Chị trưởng phòng nói k có dư nợ ko đánh giá đựoc. Sau 6 tháng có bản đánh giá cv: HĐ gần 2 tỷ/6 tỷ(chỉ tiêu), Dư nợ 0,7/4 tỷ...=>Trung bình.
Chị nhân sự nói k làm đựoc việc, chửa biết như nào nữa.
Mà nếu làm đựoc việc thì khi nào CN có định biên thì mới đựoc đi PV để vào chính thức.
Đi làm, suốt ngày luợn ngoài đuờng đến nỗi nhiều lúc chả pit đi đâu về đâu. Chắc do số mình cũng đen, đi tiếp thị nhưng 6 tháng đầu năm 2014, cầu tín dụng thấp kinh khủng, trao card mà chả có ma nào gọi. Cữ nghĩ vào rồi các anh làm truớc cho KH rồi tạo mối qhệ dần dần, nhưng các anh ấy còn lo cho thân các ấy chưa xong lấy đâu KH mà cho mềnh...
Bạn ơi làm nv tập sự có được vừa học vừa làm không. Mình phải học tuần 3 buổi sáng trong 2 tháng, không biết có được ko?