Lễ khai trương U&Bank thành công tốt đẹp - Thư cảm ơn gửi các thành viên tham dự.

FireLionKing

Thành viên
anh Hưng ơi, vậy buổi hội thảo khi nào tổ chức ạ, cho em đăng ký tham gia với ^^!

hungviet

Founder
anh ơi, cho em hỏi khi nào mình tổ chức gặp gỡ các mem ở thành phố HCM vậy???
Hiện tại, UB chưa có đại diện chính thức tại HCM, nên sẽ tổ chức khi a có chuyến công tác dài ngày trong đó :D (a vào HCM thường xuyên, nên chắc ko xa đâu :D )
anh Hưng ơi, vậy buổi hội thảo khi nào tổ chức ạ, cho em đăng ký tham gia với ^^!
Anh sẽ thông báo trước 2 tuần với mỗi buổi Hội thảo em nhé :) chịu khó theo dõi trên UB nha :)

hoangthaik45h

Verified Banker
Tiếc là lần này đăng kí chậm không đc tham gia :( Mong sớm được gặp mọi người :)

hungviet

Founder
Tiếc là lần này đăng kí chậm không đc tham gia :( Mong sớm được gặp mọi người :)
Anh có nhận đc PM của em qua nickname ub.vietnam, nhưng mà là vừa nãy (sau khi đi khai trương về) lần sau nếu muốn e cứ chủ động đến nhé :)

@all: các bạn tham gia mệt quá hay sao mà không thấy chia sẻ tý cảm xúc gì thế nhể?

Mèo

Thành viên
Ôi em...........mệt quá ạ :))

Mềnh bị ...falling inlove with.........the C.E.O ;;)

Hị hị, hâm mộ - ing :-"

Ntny

Thành viên
Ui. Nghe mọi người kể mà em bùn quá.hjx. Ước gì nhà mình ở HN. Mong sao có buổi off ở Tp HCM.nhanh nhanh lên nha,tụi em đang chờ ak nha.hjhj

lucky_6688

Thành viên tích cực
Chúc mừng buổi khai trương thành công ub, cảm ơn ban quản trị và ban cố vấn :D hy vọng có nhiều buổi off thú vị nữa diễn ra :D

hungviet

Founder
Ôi em...........mệt quá ạ :))

Mềnh bị ...falling inlove with.........the C.E.O ;;)

Hị hị, hâm mộ - ing :-"
Ngại quá, ngại quá :">
Chúc mừng buổi khai trương thành công ub, cảm ơn ban quản trị và ban cố vấn :D hy vọng có nhiều buổi off thú vị nữa diễn ra :D
Chắc chắn rùi, sau này chúng ta còn gặp nhau nhiều (đặc biệt khi tôi/các bạn trở thành đồng nghiệp :) )