Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

chau ngan

Thành viên
Anh chị ơi, cho em hỏi Giao dịch viên của SHB có phải chịu áp lực chỉ tiêu gì k ạ, em chỉ sợ chỉ tiêu làm k nổi :(

ngovip

Thành viên
có bạn nào biết về chế độ lương thưởng cho vị trí hỗ trợ tín dụng ở shb ko, cho mình tham khảo với!

PL31786

Thành viên
Hihi, mình đc pvấn lần 2 nhưng chắc out rồi.
Chị Phương ơi, chị có đi làm SHB chưa vậy? Không biết đợt pv trước có ai đi làm ko mà e thấy nó đăng tuyển hoài hay do yêu cầu cao quá nên ko có ai trúng tuyển nhỉ. E rất muốn được làm ở SHB nên tìm hiểu thực tế xí.

tungthao198

Thành viên mới
Mình đang chuẩn bị phỏng vấn vòng 2 vào ngân hàng SHB. anh chị nào có kinh nghiệm có thể chia sẻ với mình xem phỏng vấn vòng 2 thường hỏi về những gì với được không ạ. mình xin cảm ơn

Anny Thúy

Verified Banker
Mình đang chuẩn bị phỏng vấn vòng 2 vào ngân hàng SHB. anh chị nào có kinh nghiệm có thể chia sẻ với mình xem phỏng vấn vòng 2 thường hỏi về những gì với được không ạ. mình xin cảm ơn
Bạn pv vị trí gì thế?

Anny Thúy

Verified Banker
Mình pv vị trí CV QHKHDN. Bạn có kinh nghiệm gì không chia sẽ cho mình với
thế mình chịu, mình làm CN thôi. Nhưng nếu bạn đã đi làm thì chắc ngta cũng xoay quanh cv cũ cũng như kq kd của bạn thôi

Dothininh

Thành viên
Bạn ơi pv vòng 1 thì họ hỏi những gì thế? T sắp đi pv vòng 1 rồi mà hoang mang quá :((