hoangtiendung

Verified Banker
Hix ... ai ngờ EAB làm căng quá, mình mới đi PV hội sở lần 2 về :(( nếu tính cả vòng hồ sơ thì bạn Đông Á chơi tới 5 vòng. Lần này gặp anh phó giám đốc chuyên môn, bị xoắn cho lên bờ xuống ruộng 8-x

Phỏng vấn chiều nay (17/10) hả bạn! Mình phỏng vấn 17/10, người cuối cùng.

- - - Updated - - -

Ủa, cho mình hỏi phải PV những 2 lần luôn sao :((

Ừa. Nộp hồ sơ trực tuyến -> Phỏng vấn sơ tuyển -> Thi nghiệp vụ - anh văn - IQ -> Phỏng vấn đợt 1 -> Phỏng vấn đợt 2. Đợt 2 mà đậu thì đi làm :D

saidiloveubutilied

Thành viên
Mình nghe nói phỏng vấn lần 2 tại NH Đông Á sẽ phỏng vấn bằng tiếng Anh. Bạn nào từng phỏng vấn chia sẻ kinh nghiệm nha. Mai mình lên thớt rồi :D
k có pv bằng tiếng anh đâu bạn...^^...nếu đã vượt qua vòng thi nghiệp vụ thì đã có nhiều cơ hội rồi...lúc đó vào pv chủ yếu bạn sẽ đc hỏi yêu cầu bạn phản xạ nhanh nhẹn, cách nói chuyện lưu loát và tí ngoại hình...^^...chứ k ai xoáy vào tiếng anh hay nghiệp vụ đâu..chúc bạn may mắn...

mannh

Thành viên
Có bạn nào có kết quả đợt thi ngày 05/10 vị trí NV nhập liệu chưa nhỉ?

mastermz

Thành viên tích cực
mình mới nhận được mail kêu 26/10 đi sơ tuyển vào vị trí nhân viên phát triển kinh doanh. Ai có kinh nghiệm help mình với. Tks!

love_story0303

Verified Banker
Mình thi test mùng 2/10 nhân viên tín dụng. Tuyển tại nam định. Chắc trượt rồi. Chẳng có kết quả gì

chim_zunzun

Verified Banker
Chờ dài cả cổ, Phỏng vấn hội sở lần 2 đã gần 10 ngày rồi mà vẫn chưa có kết quả. Quá tốn thời gian với ku Đông Á này