Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng công thương VietinBank

toida

Thành viên
có ai có tài liệu về sản phẩm khách hàng cá nhân thì gửi cho mình với, cảm ơn nhiều nhiều :XXXXXXX

panda89

Thành viên tích cực
ai đi thi cũng không biết vị trí mình thi cái gì? nan giải nhỉ. Điều phối viên lấy có tẹo người mà 5,6 phòng thi, đúng là hót hòn họt
Vị trí nào cũng hot cả ý :(

carly

Thành viên mới
Sắp thi Cán bộ Treasury mà không biết phải ôn những nội dung nào. CÓ bạn nào biết nội dung ôn tập chỉ mình với. Ngàn lần thanks!!!

ilovemetoomuch

Verified Banker
Mọi người có biết cấu trúc đề thi ở vị trí tín dụng ko ? thank mọi người nhé !

michikusa

Verified Banker
có ai có tài liệu về sản phẩm khách hàng cá nhân thì gửi cho mình với, cảm ơn nhiều nhiều :XXXXXXX
hôm trc mình thấy trong diễn đàn ub của mình có 1 bạn post lên đấy. nhg mình ko down. bạn thử tìm lại xem nhé ^^

---------- Post added 12-04-2012 at 01:27 PM ----------

Mình ko bít HSC và CN thi cùng đợt nên nộp cả 2 nên mình có tên trong cả 2 dsách cả nhà ạ! Mình đang băn khoăn ko bít nên thi cán bộ kế toán ở HSC hay
GDV ở CN Nguyễn Trãi. Ai bít j về công việc cụ thể của cán bộ kế toán phòng Quản lý kế toán tài chính ở HSC thế nào ko??? So với GDV thì áp lực công việc tnào? Cho mình bít với!!! Liệu 2 vị trí này có thi chung 1 đề ko nhỉ? Cán bộ kế toán HSC lấy 4 chỉ tiêu, 90 người thi. GDV CN Nguyễn Trãi lấy 5 chỉ tiêu, 121 người thi, tỷ lệ chọi cũng ngang ngang nhau. Có ai bít nhiều về Vietin tư vấn júp mình vị trí nào khả thi hơn với! Mình cảm ơn nhìu!!

ui, bạn thik thế. tớ cũng nộp ở cả 2 nơi là HO và CN. nhg mà chỉ có tên trong danh sak chi nhánh thôi =(( (Vị trí trên HO mình thấy hợp hơn mà). bạn mình bảo. thi HO thì luôn khó hơn nhg mà làm trên HO thì thik hơn ^^. thế nên bạn cân nhắc nhé. nếu tự tin vào bản thân thì cứ thi HO cho thik ^^

hoahongbach

Thành viên
Mình nghĩ các bạn cứ thoải mái thôi, kiến thức nói chung chắc có sẵn trong đầu rồi, đừng lo lắng rồi đọc sách quá nhiều rồi loạn đấy.

vandoanktqd

Thành viên mới
cả nhà ơi cho mình hỏi vị trí contact center thì pv những gì nhỉ!mai mình pv rồi mà chẳng biết cái gì.chẳng biết viettin có pv tiếng anh không nhỉ?

quangquang

Nhân viên bị sa thải
cả nhà ơi cho mình hỏi vị trí contact center thì pv những gì nhỉ!mai mình pv rồi mà chẳng biết cái gì.chẳng biết viettin có pv tiếng anh không nhỉ?
thằng ở cùng nhà với tớ hiện đang làm ở contact center nên cũng biết kha khá về vị trí này đấy. nhưng mà tớ không thi vị trí này :D
đại loại là trực tổng đài trả lời những thắc mắc của khách hàng qua điện thoại
thi 2 vòng phỏng vấn, năm ngoái không thi tiếng anh, vòng một hình như thi cả kỹ năng tin học đó (kỹ năng excel nhé )
vòng 2 sẽ là kỹ năng chính, họ sẽ bắt bạn nghe điện thoại thử đấy rồi họ sẽ đóng giả làm khách hàng và bạn phải phản ứng nhanh và khéo léo

rongbay0708

Thành viên mới
thằng ở cùng nhà với tớ hiện đang làm ở contact center nên cũng biết kha khá về vị trí này đấy. nhưng mà tớ không thi vị trí này :D
đại loại là trực tổng đài trả lời những thắc mắc của khách hàng qua điện thoại
thi 2 vòng phỏng vấn, năm ngoái không thi tiếng anh, vòng một hình như thi cả kỹ năng tin học đó (kỹ năng excel nhé )
vòng 2 sẽ là kỹ năng chính, họ sẽ bắt bạn nghe điện thoại thử đấy rồi họ sẽ đóng giả làm khách hàng và bạn phải phản ứng nhanh và khéo léo
Quang H3 hả :)). Cho tao nick yahoo đi