Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng công thương VietinBank

Cập nhật tin tức mới nhất theo Ngân hàng

khanhhuyen

Thành viên
Có bạn nào thi ở ngân hàng công thương rồi, cho mình hỏi cấu trúc đề thi ntn với.
thanks all

Rubyblue

Thành viên
Tiền Tệ Kho Quỹ

Em sắp thi tiền tệ kho quỹ bên vietinbank, có ai có đề thi về kho quỹ ko cho em xin với

Rubyblue

Thành viên
Thi tuyển vietinbank

Đã ai từng thi tuyển ở vietinbank chưa, cho mình xin ít kinh nghiệm đi.

quataxo

Thành viên tích cực
kinh nghiệm là tự tin và gạt bỏ tư tưởng Vietinbank là ngân hàng của COCC bạn ạ!...chúc bạn may mắn...mình cũng thi cùng đợt với bạn...hẹn bạn ở vietinbank nhé...goodluck nào...^^

nguoidothai71

Thành viên tích cực
Mình ko bít HSC và CN thi cùng đợt nên nộp cả 2 nên mình có tên trong cả 2 dsách cả nhà ạ! Mình đang băn khoăn ko bít nên thi cán bộ kế toán ở HSC hay
GDV ở CN Nguyễn Trãi. Ai bít j về công việc cụ thể của cán bộ kế toán phòng Quản lý kế toán tài chính ở HSC thế nào ko??? So với GDV thì áp lực công việc tnào? Cho mình bít với!!! Liệu 2 vị trí này có thi chung 1 đề ko nhỉ? Cán bộ kế toán HSC lấy 4 chỉ tiêu, 90 người thi. GDV CN Nguyễn Trãi lấy 5 chỉ tiêu, 121 người thi, tỷ lệ chọi cũng ngang ngang nhau. Có ai bít nhiều về Vietin tư vấn júp mình vị trí nào khả thi hơn với! Mình cảm ơn nhìu!!

apple251

Thành viên
năm ngoái mình thi đợt tuyển dụng toàn hệ thống thì : đề thi là trắc nghiệm hết trong đấy có khoảng 5 - 10 câu chọn đúng sai giải thích.

Bạn ơi cho mình hỏi, năm ngoái bạn thi vị trí gì thế. Các câu trắc nghiệm chỉ hỏi lý thuyết, hay có cả bài tập vậy. Bạn có biết đề thi giữa các vị trí giống hay khác nhau không? VD đề thi giữa kế toán nội bộ, kế tóan thanh tóan, GDV... hay giữa QHKHCN và QHKHDN...
Cảm ơn.

dauluotvan

Verified Banker
Mình thi về IT, có bạn nào có kinh nghiệm và tài liệu gì về thi IT thi share cho mình với nhe
Thanks

panda89

Thành viên tích cực
Cả nhà cho mình hỏi vị trí điều phối dự án thi về những cái j thế :-s Hok bit ôn cái gì bây giờ (ngoài tiếng Anh). hic

minhquan

Thành viên
ai đi thi cũng không biết vị trí mình thi cái gì? nan giải nhỉ. Điều phối viên lấy có tẹo người mà 5,6 phòng thi, đúng là hót hòn họt

Cập nhật tin tức mới nhất theo Ngân hàng