Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng công thương VietinBank

nhandtq

Thành viên
hic, mới PV về, mình PV nhanh lắm luôn, còn ko dc bốc câu hỏi để trả lời nữa, pó tay, chắc out rùi
Có ai bít khi nào có kết quả ko vậy

knightwind1504

Verified Banker
mình trúng câu cv qhkh thì kỹ năng nào quan trọng nhất. ngồi chém gió tùm lum, có uber nào pv ca chiều ko, hay họ chỉ pv buổi sáng thôi. tớ pv bàn 3 í, có một anh ko biết người đâu mà đẹp trai thía? tớ dc hỏi 3, 4 câu gì đấy. có thím nào biết thông tin thì up lên cho các cháu nó biết đỡ suốt ruột nhé

trúng mấy cái này còn chém dc,mình dính đúng kiến thức nghiệp vụ,ko bik chịu tại trận,hi vọng may mắn lần sau vậy ! Cuộc đời gian khó hix

---------- Post added 22-05-2012 at 05:30 PM ----------

:-o Bàn 5 tui ngồi hồi sáng, toàn các bác U40 chứ ai ^:)^

ủa bàn 5 lúc mình pv 4 người lận,có 1 a bên tay phải trẻ mà,mấy ac kia là giám đốc chi nhánh nên lớn tuổi là đúng goy

hanbtn87

Thành viên tích cực
Mình mới vào bàn, các chị ý đã kêu mình bóc câu hỏi nghiệp vụ, câu hỏi có 2 ý, mình chỉ trả lời đúng 1 ý thoy -.-
sau đó thì bắt đầu trao đổi vể kinh nghiệm cũng như công việc lúc trước, chắc có lẽ thấy mình đã có tuổi nên có 1 chị hỏi "sao em k lấy chồng đi???" hãi quá, chẳng biết ý gì đây o:)

hvc9999

Thành viên
Mình mới vào bàn, các chị ý đã kêu mình bóc câu hỏi nghiệp vụ, câu hỏi có 2 ý, mình chỉ trả lời đúng 1 ý thoy -.-
sau đó thì bắt đầu trao đổi vể kinh nghiệm cũng như công việc lúc trước, chắc có lẽ thấy mình đã có tuổi nên có 1 chị hỏi "sao em k lấy chồng đi???" hãi quá, chẳng biết ý gì đây o:)
Bảo chị giới thiệu em một anh đi :)) mót lắm rồi :))

daochaubau2003

Verified Banker
Hơ, mình nghĩ mình cũng toạch rồi, chẳng cho mình bốc hm câu hỏi j cả, chẳng buồn nhìn mình nữa chứ, chán thía, tự nhiên hỏi độ nhạy dự án làm mình đơ lun, tự nhiên ko trả lời đc, mình ko nghĩ tín dụng sẽ hỏi thía, khoảng tuần là có kết quả, lần trước mìn thi ng ta cho bốc thăm, lần này sắp đến h ăn cơm nên ho làm qua loa. Đời ko như là mơ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

nhanphan6389

Thành viên
mình là người thi gần cuối, các bàn khác xong hết rồi, lại pv cả ngày rồi, chắc mấy anh chị cũng mệt lắm nên chỉ hỏi mình mấy câu tình huống thôi, ko cho bốc câu hỏi gì hết. Biết là cũng rơt rùi, làm sao qua hơn 160 người,haizz, nhưng được cái cuộc pv vui vẻ, thoải mái.