Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng công thương VietinBank

buihai

Thành viên
Giờ thì team Hà Nội lại nằm chờ, chắc phải cuối tháng mới có kết quả quá.

haidang1589

Verified Banker
oạch, nhìn ds thi là thấy đuối rồi.pà kon tập trung hết vào cn hcm.đến gần 300 người thi qhkh mà chỉ tiêu thì chỉ lấy có 20 người.kiểu này chắc hok cạnh tranh nổi rùi.hic

ntri_tnbl

Thành viên
oạch, nhìn ds thi là thấy đuối rồi.pà kon tập trung hết vào cn hcm.đến gần 300 người thi qhkh mà chỉ tiêu thì chỉ lấy có 20 người.kiểu này chắc hok cạnh tranh nổi rùi.hic

ủa danh sách ở đâu ra vậy thím? chỉ gởi mail cá nhân lịch thi thôi mà ???

hanbtn87

Thành viên tích cực
ủa danh sách ở đâu ra vậy thím? chỉ gởi mail cá nhân lịch thi thôi mà ???

Mới up danh sách mà đã quá tải rồi, gần cả giờ sau mới vô đc. Hix, nhìn ds phòng KH mà chóng cả mặt.
M mới nhận đc mail thông báo quy cách thi onl, sao chỉ thấy nghiệp vụ: 30ph, tiếng anh: 20ph, chẳng lẽ còn 5ph để làm logic hay seo [-X

ntri_tnbl

Thành viên
Mới up danh sách mà đã quá tải rồi, gần cả giờ sau mới vô đc. Hix, nhìn ds phòng KH mà chóng cả mặt.
M mới nhận đc mail thông báo quy cách thi onl, sao chỉ thấy nghiệp vụ: 30ph, tiếng anh: 20ph, chẳng lẽ còn 5ph để làm logic hay seo [-X

7h30 đến 9h30 là 2 tiếng đó thím

dtpminh

Thành viên
Chắc đợt nay co nhiều người thi tuyển lắm nhỉ. Cố thôi các bạn nhé. Thời gian cũng k nhiều để ôn tập.

---------- Post added 18-05-2012 at 10:31 PM ----------

T vừa xem danh sách, cn tp hcm sao đông thế. Mình cũng nộp hồ sơ cn đó, có ban nao thi cn đó k chia sẻ với nhau chút nhỉ?

thaothanh1911

Thành viên tích cực
cả nhà ôn thi tới đâu rồi
sao t học tới đâu quên tới đó hà trơi ơi, mai thi rùi
trắc nghiệm nên ôn lung tung hết
tui thi KT bửa h lo học định khoản mà chắc trắc nghiệm k cho định khoản đâu

hanbtn87

Thành viên tích cực
hix, mới thi dzìa, logic chắc đúng đc 5/20 câu ^:)^

phatphat2312

Thành viên
hwa có ai làm bài tốt không? logic thi toan xac xuat, dọc vô muốn té xỉu. hok biết hôm nay mấy h có kqua nhỉ các bác, hỏi vậy thui chứ tui biết kqua của tui rùi