trangmanh

Thành viên
hjc. sốt ruột quá! bạn nào đi pv csr hoặc teller hôm 3/2/2012 ở Giảng Võ đc gọi đi làm chưa?[/QU
mình cũng pv CSR hôm 3/2 đây. mãi chắng thấy tin tức gì cả? ai được gọi đi làm thì loa loa gấp nhé. suốt ruột quá.

minhthanhk

Thành viên tích cực
hôm nay mình phỏng vấn RA, anh trưởng phòng và giám đốc chi nhanh pv, kết quả cũng không được ưng ý cho lắm,
mình có 1 thắc mắc là tại sao ACB lại tuyển dụng nhiều như vậy, trong khi đó sacombank và techcom và các ngân hàng thương mại khác trên mình thấy tuyển dụng ít lắm

nhungmom_2003

Thành viên tích cực
Các bạn ơi, cho mình hỏi thi RA, thi PFC và thi CSR là gì vậy? Thanks các bạn nhiều!!! :x :-*

quynhdn2010

Thành viên
đúng đúng. tớ pvan teller 6/2 nè. hix. đợi dài cổ mà chẳng thấy gì, hỏi 1so bạn thi cùng hôm đó cũng ko có gì :(( bạn thi vị trí gì, đăng kí làm ở đâu thế?
Tớ phỏng vấn ở Giảng Võ ấy, cũng phỏng vấn teller mà, mà tớ tưởng chỉ đăng kí làm tại hà nội thôi còn họ phân mình đi đâu thì đi chứ. hic, tớ phỏng vấn ko đc tốt lắm, nhưng vẫn ngóng kết quả cho yên tâm :|

thuyanh171089

Thành viên
có ai phỏng vấn RA hôm 15/02 có kết quả chưa vậy? bạn t bảo ACB nếu trượt thì báo qua mail ngay ngày hôm sau mà nhỉ. Ai có thông tin j thì loa lên cho mọi người biết với. hic.

luudung

Thành viên
lúc mình đi PV á, đã tệ rùi mà mình còn quên in cái tờ thông tin ứng viên nữa chứ, chắc đi bụi vòng PV lun rầu qá, bùn qá đi đợi tới 3 tháng nữa mới đc đk thi nữa ( mà hk bk lúc đó có đợt thi tuyển nũa hay ko a'''''') dissappointed myseft... :((

---------- Post added 20-02-2012 at 12:54 PM ----------

tớ cũng vậy, bk rằng toạch nhưng vẫn ngóng :(

GragonV

Verified Banker
Các bạn ơi, cho mình hỏi thi RA, thi PFC và thi CSR là gì vậy? Thanks các bạn nhiều!!! :x :-*

RA là viết tắt cho chức danh nv qh khách hàng khối DN
PFC là nhân viên tư vấn tài chính cá nhân
CRS là nhân viên dịch vụ khách hàng
:)

happy11a1

Thành viên tích cực
có bạn nào mới thi CA ko ? đề thi gồm bao nhiêu câu vậy ? ai còn nhớ đề search cho mình với , thanks nhiều , đề CA có giống RA ko?

nghiavcu1987

Thành viên
Hi. Chào các bạn! Mình cũng mới đi thi PFC hôm 18.2. Hôm nay được gọi phỏng vấn ngày 23/2 ở Giảng Võ. Bạn nào từng PV rùi thì chia sẻ nhé!