Review Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào MB các năm

mênh mông

Verified Banker
Hi vọng mong manh quá, mà cũng không biết lấy bao nhiêu chỉ tiêu nữa.?

ông bạn ơi, có lịch phỏng vấn rồi, mình vửa đựoc gọi, pv ở tp.HCM, bạn nghe gì chưa ?

Trang Zen Tlu

Thành viên
bạn được gọi hôm nào vậy??? không biết MB vị trí lễ tân đã có kết quả chưa nhỉ?? hay là mình pass rùi nên không có tín hiệu j cả. hik hik

Gem2812

Thành viên
bạn được gọi hôm nào vậy??? không biết MB vị trí lễ tân đã có kết quả chưa nhỉ?? hay là mình pass rùi nên không có tín hiệu j cả. hik hik

Trang Zen cũng đang chờ kết quả Lễ tân ah??? T cũng đang đợi đây mà sốt ruột quá :(

Gem2812

Thành viên

Trang Zen cũng đang chờ kết quả Lễ tân ah??? T cũng đang đợi đây mà sốt ruột quá :( Chị nhân sự bảo là trong tuần này là có kết quả thui :(

mênh mông

Verified Banker
uhm tui cũng vừa mới nhận được.ông pv lúc mấy giờ?thứ 6 tuần này luôn đúng hong.

tui 9h45, thứ 6 này, ông mấy giờ? mà số mấy CMTT vậy? tui không ghi kịp. hiz

mênh mông

Verified Banker

mình ứng tuyển SME bạn ơi

mênh mông

Verified Banker
tui thì 11h 15 chắc cuối cùng.538 cmtt gần công viên Lê thị riêng đó.

oh, mà người ta có nói tầng mấy không vậy? nếu tui nhớ không lầm thì chỗ đó là MB Tower, biết lầu mấy mà mò?