Review Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào MB các năm

vta2512

Thành viên tích cực
Chắc phải sang tuần đấy, tầm 10h tối thứ 3 là có :D

lengochai

Thành viên
:)) sao thế hả bạn , gd chi nhánh có phải bà tóc ngắn ngắn không. Girl ở đấy xinh hem bạn ơi :))

Giám đốc ở đấy là chị Huyền, tóc ngắn đúng rùi, chị ấy đi lên từ phòng kế toán nên về phần kỷ luật chặt lắm. Chi nhánh Hà Nội thì nhiều cũng nhiều gái xinh, đc cái ở ngay gần hàng chục hàng trà chanh :)) Nhưng mà chg phải chi nhánh to nhất đâu, mấy chị NS chém đấy, chỉ là 1 trong các CN to thôi. Nếu tuần sau mình đỗ MB thì sẽ lên gặp lại đồng nghiệp cũ rồi sẽ sang phòng DN gặp mặt bạn :))

khanhhoa6

Thành viên tích cực
Giám đốc ở đấy là chị Huyền, tóc ngắn đúng rùi, chị ấy đi lên từ phòng kế toán nên về phần kỷ luật chặt lắm. Chi nhánh Hà Nội thì nhiều cũng nhiều gái xinh, đc cái ở ngay gần hàng chục hàng trà chanh :)) Nhưng mà chg phải chi nhánh to nhất đâu, mấy chị NS chém đấy, chỉ là 1 trong các CN to thôi. Nếu tuần sau mình đỗ MB thì sẽ lên gặp lại đồng nghiệp cũ rồi sẽ sang phòng DN gặp mặt bạn :))

bác trước làm ở CN nào ạ?

baovu

Thành viên tích cực

:x thi thoảng xuống uống trà chanh ngắm gái cũng đã, nhân sự Tech chém thật, dám kêu mình sắp nghỉ luân phiên thứ 7, rồi làm thêm giờ trả thêm lương, nhiều offer nghe cũng xuôi tai vãi

longkhoihvtc

Thành viên tích cực
Các bác cứ bình tõng ... chắc họ đợi kết quả các khu vực ngoài HN-HCM luôn rồi bố trí đào tạo dẫn nhập 1 thể. Hum mềnh pv ở tỉnh còn pv trực tuyến ... vào phòng mới biết là thế, cũng hơi tâm lí tí ... nhưng chắc là tạch:))