Review Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào MB các năm

canary_8690

Thành viên tích cực
cao 1m60. tự tin đến rồi bị phán 1 câu xanh rờn "em ko đủ tiêu chuẩn chiều cao". buồn hết cả người.hic. có lẽ mấy cái máy đo chiều cao ngoài đường toàn lừa đảo. hoặc là mắt anh ý bị lệch. huhu:(( mất công đi cả chục km đến chỉ để nghe câu này:((

tenkhongquantrong

Verified Banker
mình định nộp hồ sơ ở 2 nơi khác nhau.liệu có được không các bạn nhỉ.không biết họ có biết không

susuvananh

Thành viên
hồi sáng mình cũng mới đi phỏng vấn, hhuhuhu, mấy chị ấy hỏi có mấy câu àh, chưa phỏng vấn đc 15' nữa, ko biết qua ko,,,,.....
hồi hộp hồi hộp

thuyle229

Thành viên tích cực
cao 1m60. tự tin đến rồi bị phán 1 câu xanh rờn "em ko đủ tiêu chuẩn chiều cao". buồn hết cả người.hic. có lẽ mấy cái máy đo chiều cao ngoài đường toàn lừa đảo. hoặc là mắt anh ý bị lệch. huhu:(( mất công đi cả chục km đến chỉ để nghe câu này:((
hi, t đo mấy cái máy ngoài đường chỉ có 159,5cm thui. lên đó mình kiễng chân 1 tí >> qua lun
rút kinh nghiệm c ah, mấy cái này đo thường bị tụt thôi, lần trước Sacombank tụt tận 2cm cơ mà :D

ngochuyen

Thành viên tích cực
Hnay đi sơ tuyển. Qua màn chiều cao :) sau đó vào nc với một chị cũng khá ổn. Hỏi sơ qua về bản thân và mấy câu về GDV thui.

---------- Post added 04-04-2012 at 08:01 PM ----------

Vậy à, sao đứa bạn mình cũng nộp hồ sơ vào ấy nhưng nó tìm không có thông tin thông báo vậy ta. Bạn mình tìm danh sách trên website MB nhưng không thấy
Trên web phần tuyển dụng có đầy đủ thông tin mà b. Những bạn có danh sách sơ tuyển GDV thì hnay đi sơ tuyển. Còn ngày mai thì có danh sách thi viết tất cả các vị trí đó b.

Last edited by a moderator:

rongbaybonbien

Nhân viên bị sa thải
he,hôm tới phải đi xem miss mới được.nghe các ban kể mà thấy mê quá.ai có ảnh chụp ở mb thì up lên đi.xem có tất cả bao nhiêu bạn gái xinh=)):)

canary_8690

Thành viên tích cực
hi, t đo mấy cái máy ngoài đường chỉ có 159,5cm thui. lên đó mình kiễng chân 1 tí >> qua lun
rút kinh nghiệm c ah, mấy cái này đo thường bị tụt thôi, lần trước Sacombank tụt tận 2cm cơ mà :D
cứ nghĩ rằng mình qua. nên chả nghĩ ngợi ji. biết thế kiễng chân. thấy các anh ý có để ý ji đâu. càng nghĩ càng thấy đau lòng:-<

Hong Hue

Thành viên tích cực
Nghe tin hành lang thì MB khu vực HN tuyển tất cả 80 GDV đấy các bạn :eek: Nhiều phết đấy chứ. Cơ mà tỷ lên chọi cao quá :-ss

Quanghung_Ben

Thành viên
tiếc quá! biết vậy mò lên xem, đi qua thấy toàn bạn gái xinh, chân dài vào đấy, tưởng MB tổ chức thi miss....tiếc....

TrangAB

Thành viên tích cực
ái chà, có tin hành lang là tuyển 80 àh? 80 cũng là khá nhiều đó nhỉ, nhưng 80/1221 thì cũng khiếp >"<, ko biết danh sách 6/4 còn bao nhiêu