Kinh nghiệm phỏng vấn VCB đợt tháng 7 2014

baongocpkd24

Verified Banker
ở thủ đức mai phỏng vấn hnay mới báo. k bik mai hỏi j nữa nek! cân đo lại chiều cao chắc tạch wa
Bạn phỏng vấn xong chưa? Có PV bằng tiếng anh không bạn? Bạn có thể chia sẻ tí về pv đc không ạ?

bichan0311

Thành viên mới
Anh chị và các bạn vui lòng giải đáp giúp với: công việc Kế toán thanh toán là gì ạ? khác gì so với GDV và Kế toán giao dịch?
Em sắp phỏng vấn vị trí này ạ?

TST070

Thành viên
Mình thi kế toán. Nếu ngta hỏi về công việc của vị trí mình ứng tuyển là gì, thì mình sẽ tl ntn hả mọi người? Tại vì kế toán có nhiều bộ phận nên mình k biết tl ntn

Tuyết Hà

Thành viên
Mình thi kế toán. Nếu ngta hỏi về công việc của vị trí mình ứng tuyển là gì, thì mình sẽ tl ntn hả mọi người? Tại vì kế toán có nhiều bộ phận nên mình k biết tl ntn
Bạn ơi mình hỏi chút, bạn phỏng vấn chi nhánh nào vậy?

Tuyết Hà

Thành viên
Anh chị và các bạn vui lòng giải đáp giúp với: công việc Kế toán thanh toán là gì ạ? khác gì so với GDV và Kế toán giao dịch?
Em sắp phỏng vấn vị trí này ạ?
Bạn ơi mình hỏi chút, bạn phỏng vấn chi nhánh nào vậy?

Tuyết Hà

Thành viên
Có bạn nào thi chi nhánh Thành Công hay có thông tin mình hỏi chút, chi nhánh Thành Công đã phỏng vấn chưa vậy?

hahvnh2008

Verified Banker
Có bạn nào thi chi nhánh Thành Công hay có thông tin mình hỏi chút, chi nhánh Thành Công đã phỏng vấn chưa vậy?
có KQ thi viết rồi bạn nhé, lịch pv sáng mai mà. bạn sang threads Vietcombank CN Thành Công xem nha!

goodluckmicky

Thành viên tích cực
Mọi người cho mình hỏi là Vietcombank có phỏng vấn 2 vòng luôn hả? Vòng 2 cũng là phỏng vấn cá nhân hay sao?