ko có

Thành viên gắn bó
EM học quản trị kinh doanh thì có đủ tiêu chuẩn thi không các bác, các bác cho em ý kiến với, em muốn thi ngạch chuyên viên nghiệp vụ, help me...
Mình cũng ngành quản trị kinh doanh. Thấy hoang mang ghê :v
Chả lẽ ko nộp đc

con_nhoc_91

Thành viên tích cực
Cho em hỏi ngu, cái này có được nộp hồ sơ thay không ạ :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
trong cái thông báo ghi rõ mà bạn
5. Lưu ý:
- Thí sinh dự tuyển phải nộp trực tiếp Phiếu đăng ký dự tuyển, không tiếp nhận gửi qua đường bưu điện hoặc người khác nộp thay.

nhungvt2_tcb

Verified Banker
trong cái thông báo ghi rõ mà bạn
5. Lưu ý:
- Thí sinh dự tuyển phải nộp trực tiếp Phiếu đăng ký dự tuyển, không tiếp nhận gửi qua đường bưu điện hoặc người khác nộp thay.
Hix. Đọc sao để sót dòng đó. Cảm ơn nhiều ạ

maitran2001

Thành viên
Tớ chuyên ngành thuế của hv tài chính có nộp đc ko nhỉ mng? Chưa rõ cái này lắm

anmayabc

Thành viên
bác nào học quản trị kinh doanh hay thuế... rồi mà từng thi thì thông báo ae biết nhỉ. alooooo

lanphuongle

Thành viên
hóng chủ đề này, mọi ng ai có tài liệu hay kinh nghiệm từng thi rùi thì chia sẻ cho mình với.

lanphuongle

Thành viên
Mọi người cho hỏi ngạch chuyên viên là làm cái gì vậy, khác ngạch kế toán phải không? Mà mình có cần có coi trang web KBNN của tỉnh mình có chỉ tiêu nào để nộp hồ sơ ko hay theo danh sách chỉ tiêucả nước
Tùy vào bạn thi ở TW hay tỉnh, nếu ở tỉnh thì pải xem tỉnh có chỉ tiêu ko chứ, xem ở file đính kèm ý.

lanphuongle

Thành viên
Lại như mọi năm,chuyên ngành ngân hàng nghĩa là dù khoa tài chính ngân hàng,ngành ngân hàng mà chuyên ngành thanh toán quốc tế cũng ko dc hả :(((,trường hvnh phân khoa ra ngan hàng với thanh toán quốc tế làm chi ko biết ,để H bị hạn chế nộp hs :((((.
may quớ, t học khoa NHTC nhưng ngành TCDN.