Khi đi thực tập tại Ngân hàng, cần chú ý những gì?

Linhth

Moderator
quét nhà, pha trà nước cũng có nghệ thuật đấy bạn :)
Họ bảo ở nhà là bạn ở nhà thật à, nếu muốn bạn vẫn có thể mặt dày mà đến cũng k ai dám đuổi bạn đâu :) Cứ xông xáo nhưng đừng láo nháo :D

smallmoon

Thành viên
các anh chị cho em hỏi là khi mình đi thực tập thì có cần thiết phải ngày nào cũng đến ko ah?

Nun_kute

Thành viên tích cực
cho em hỏi là trong giờ hành chính thì mình có được nghe điện thoại ko ạ?

ngoisaobangtt2202

Thành viên
các anh chị cho em hỏi là khi mình đi thực tập thì có cần thiết phải ngày nào cũng đến ko ah?
hôm nọ tớ đến nhận chỗ thực tập thì đc chú cán bộ hướng dẫn phổ biến là mình đc chọn xem 1 tuần đến NH bao nhiêu buổi, gồm những buổi nào. còn nếu nghỉ thì phải thông báo cho chú í bít

hoangle

Verified Banker
hôm nọ tớ đến nhận chỗ thực tập thì đc chú cán bộ hướng dẫn phổ biến là mình đc chọn xem 1 tuần đến NH bao nhiêu buổi, gồm những buổi nào. còn nếu nghỉ thì phải thông báo cho chú í bít
thế là cũng ok rùi, mình hôm tới mới đi nhận địa điểm thực tập, mà ko bít hên xui thế nào nữa

latdat09

Verified Banker
Quan trọng nhất là bạn phải nhiệt tình và thực sự muốn học hỏi. Nếu bạn chỉ đến thực tập cho có giấy thì k nói, n nếu muốn học để có kinh nghiệm thì nên thẳng thắn trình bày với Ban giám đốc và trưởng phòng được phân công, k ai ghét ng ham học cả bạn ah (Mấy em đang thực tập chỗ mình vì thế cũng được chỉ bảo tận tình và mng yêu quý lắm :))

huyen33

Thành viên tích cực
bai viet rt huu ich thank bam nhiu minh cug sap di thuc tap lo lang wa!!!!!!!!!!!!!