wafolo

Thành viên mới
bạn cocghe266 có thể cho mình xin link về đề tài thanh toán qua thẻ và pos ko? mình cảm ơn nhiều

---------- Post added 23-03-2012 at 02:55 PM ----------

bạn cocghe266 có thể cho mình xin link về chủ đề thanh tóan thẻ và pos không? mình cảm ơn rất nhiều

cocghe266

Administrator
bạn cocghe266 có thể cho mình xin link về đề tài thanh toán qua thẻ và pos ko? mình cảm ơn nhiều

---------- Post added 23-03-2012 at 02:55 PM ----------

bạn cocghe266 có thể cho mình xin link về chủ đề thanh tóan thẻ và pos không? mình cảm ơn rất nhiều
Chào bạn. Bạn đọc kỹ topic để tìm được link bạn cần nhé;)). Hoặc bạn có thể tìm trong Box "Đề tài - Luận văn - Chuyên đề tốt nghiệp". Mình đã post đủ 6 topic r;))

ariesmapu

Thành viên
cảm ơn bạn đã chia sẻ tài liệu..:)..bạn có tài liệu về mobile banking k?..cảm ơn bạn nhiều..:)

---------- Post added 04-05-2012 at 10:15 AM ----------

ah..mobile banking ở agribank bắc hà nội..hehe..viết thiếu..:p

vuhongduc

Thành viên mới
cảm ơn bạn đã chia sẻ tài liệu..:)..bạn có tài liệu về mobile banking k?..cảm ơn bạn nhiều..:)

---------- Post added 04-05-2012 at 10:15 AM ----------

ah..mobile banking ở agribank bắc hà nội..hehe..viết thiếu..:p

Bạn tìm tài liệu ở TTAK11 nhìu lắm ý ;))

vietanhif

Thành viên tích cực
anh cocghe226 ơi, a có tài liệu gì liên quan đến chuyển tiền điện tử ko ạ? e làm về cái ấy

concungthoihiendai

Thành viên
thank anh nhìu ha. em đang chuẩn bị cho bài báo cáo mà chưa biết viết sao, may có anh post bài lên em tham khảo,hihi

myhanh136

Thành viên
hjx... anh ơi em đang làm đề tài Mở rộng hoạt động thanh toán thẻ... nhưng giờ e chưa đủ điểm tín dụng để down về. a có thể gửi bài vào mail cho e đc ko? em đang cần lắm lắm ý...~~. Mail cua em la : Myhanh61990gmail.com. Cảm ơn anh trước nhé ^^