MITTAIWAN

Verified Banker
Có điều bên mình khác bên bạn ở việc sử dụng tài khoản để thực hiện thu nợ. Bên bạn giải ngân bằng tài khoản gì? Bên mình quy định rõ giải ngân bằng tài khoản Working Account và thu nợ bằng tài khoản thanh toán của Khách hàng là Dem Depo. Và mình nhận thấy nếu 1 thời gian mà không làm trên phần mềm thì sẽ không cập nhập

Giống nhau thôi bạn, khi giải ngân thì trên WC, thu nợ ở TK tiền gửi Thanh toán. Cơ bản các Ngân hàng sử dụng T24 thì giống nhau cả, chỉ khác version, bên mình thì cái version phiên bản cũ nên củ chuối lắm, trước tự làm từ A - > Z, giờ thì hỗ trợ TD làm/

dollie_15392

Thành viên tích cực
chỉ làm bên tiền vay thôi hả chủ thớt?
mình thấy T24 ở STB khác nhiều so với bên OCB, phần mềm được ci trên máy chứ ko phải internet

nguyenduythai143

Verified Banker
Như ở Vietcom, Vietin vs BIDV thì họ dùng phần mềm nào anh biết không?

mamen356

Thành viên mới
Thưa anh, em hiện nay là sinh viên đang làm khóa luận về vấn đề này. Em muốn nhờ anh chụp giúp em hình ảnh màn hình các mẫu trường dữ liệu được không ạ? Nếu anh giúp được thì mong anh gửi vào hòm thư này giúp em với. Em xin cám ơn anh ạ :)

trungchinh389

Thành viên
các anh/chị cho e hỏi: có phần mềm giả lập T24 không? Em sinh viên Học viện Ngân hàng muốn biết thêm đôi chút về T24.