[HOT HOT] "Thi thử Nghiệp vụ Ngân hàng Offline - Vị trí CV Quan hệ Khách hàng & Giao dịch viên"

hala

Verified Banker
Bạn hướng dẫn đường đi cụ thể cho mọi người được không. Tra trên Google Maps thì muốn đi đến đường Nghiêm Xuân Yêm thì phải đi qua đường Trương Định, mà hình như đường Trương Định là đường một chiều, không đi được hướng Đại La xuống đúng không, hay là chỉ 1 chiều với ô tô còn xe máy vẫn đi vô tư?

hikarinotenjin

Thiên thần tuyết
View attachment 809
Bản đồ đây!............................................................
Thi trắc nghiệm nha

Last edited by a moderator:

hala

Verified Banker
Các bạn gửi email xác nhận chưa vậy, mình đăng ký khá sớm mà, ngay sáng sớm ngày hôm sau ngày đăng tin mà chưa nhận được email xác nhận. Bạn có thể xem lại giúp mình không. Tài khoản UB: hala, email: vhieuntv@gmail nhé

doccothanhphong

Thành viên tích cực
Tớ đăng ký từ mấy hum trước nhận đc mail xác nhận là đã nhận đc mail và sẽ gửi thông báo về ngày h thi sau. Bi h ko thấy j . ko bít m có đc thi ko nữa :(

hikarinotenjin

Thiên thần tuyết
CLB đã gửi mail thông báo cho các ứng viên được đi thi, tuy nhiên trong đợt này số lượng các ứng viên đăng ký quá nhiều và đặc biệt là ở chuyên đề CVQHKH. Thay mặt CLB UB TLU, mình xin gửi lời xin lỗi tới các bạn.CLB sẽ tiếp tục mở thêm các chương trình test thử khác và sẽ ưu tiên các bạn ở những lần đăng ký sau!
Trân trọng!

lethu6689

Thành viên
tối qua mình đã nhận được mail xác nhận. chiều 2h30 thi.