HOT [HOT*HOT*HOT] Tổng hợp Lương + Thưởng các ngân hàng từ năm 2013 - 2016

bubu@

Thành viên mới
Cho em hỏi lương bình quân của nhân viên xử lý nợ là bao nhiêu vậy ạh?

dangtri90

Verified Banker
Cho em hỏi lương GDV của TPB là bao nhiêu ạ. E cảm ơn!!
Tùy vào kinh nghiệm của bác nhé, nếu là fresher( chưa có kinh nghiệm) thì lương tầm trên dưới 5 củ. NHKH fresher mới vào là 5tr1
2 tháng đầu thử việc:85%x5100k= 4300k
3 tháng học việc( tối đa 3 tháng, tùy boss mỗi chi nhánh và năng lực của các bạn): 5100k+770k ( ăn trưa)=5900k
sau 5 tháng ( như nói ở trên max =5 tháng): 5100k (lương)+770k (tiền ăn)+300k(phone)+ 30l xăng ( quy ra tiền)+100k ( tiền trang điểm cho các chị em)+ lương Incentive( nếu các bạn vượt 100%KPI)-tiền Bảo hiểm= số tiền thực nhận của các bác
Đó là lương nhân viên, Chuyên viên--> chuyên viên chính --> chuyên viên cao cấp -- > ...... thì lương nó cũng tăng theo, ngoài ra TPB còn có lương thâm niên nữa.

pih288

Thành viên mới
dạ em cảm ơn ạ :)). công việc chuyên viên tư vấn có cơ hội thăng tiến cao hơn ko ạ? Rơi vào mức lương ntn thì cũng như GDV quá ợ :(((

Chị thấy cv tư vấn đc cái ổn định, k quá vất vả như gdv hay về muộn, kpi thì e sẽ dễ đạt (chỉ có kpi huy động và thẻ tín dụng-khách đến quầy gửi cũng nhiều)

Nguyệt Thu Yun

Thành viên
Chị thấy cv tư vấn đc cái ổn định, k quá vất vả như gdv hay về muộn, kpi thì e sẽ dễ đạt (chỉ có kpi huy động và thẻ tín dụng-khách đến quầy gửi cũng nhiều)
dạ em cảm ơn chị. Em thấy có rất ít tài liệu ôn phỏng vấn vòng này ạ :((, cvkhcn thì rõ nhiều chứ hic

hoangkhanh912

Thành viên
Anh chị cho em hỏi chế độ Lương - thưởng của vị trí QHKH DN ở ngân hàng HDbank được ko ạ? Em thấy có vẻ nhiều người kêu ca ở ngân hàng này thậm chí còn không có thưởng vào các dịp lễ cơ.