[Hỏi] Về xếp hạng và màu nick trên UB

Mr_bank

Verified Banker
Mình lại thích cái níck...7 mầu cơ :D, liệu có được không nhỉ? :-?

visao4311

Thành viên tích cực
cố gắng, cố gắng mà đuối quá. bủn rủn chân tay hoa cả mắt

viettran90

Nhân viên U&Bank
Bank's User
bạn này tháng 6 năm 2012 mới tham gia mà giơ đã lên level 36 rôi à
Cái đấy k phải "Level" bạn nhé, đó đại loại như kiẻu 1 chỉ số tín nhiệm/uy tín của thành viên UB thôi:)

nguyenhoang_a20

Verified Banker
may quá có topic này, mình cũng đang thắc mắc,hihi

TungTran

Thành viên tâm huyết
- - - Updated - - -

bạn này tháng 6 năm 2012 mới tham gia mà giơ đã lên level 36 rôi à[/QUOTE]
Haha, lúc đó mình tạo nick để tham gia hóng hớt đợt năm ngoái BIDV, Vietin và Vietcom cùng tuyển rầm rộ đó bạn. Lúc đó mình nhìn mấy bạn nick cam nói chuyện hay lắm, ngưỡng mộ lắm, cũng ước ao ngày nào đó mình cũng dc nick cam như thế, có công việc ở NH như thế. Rồi mấy lần muốn down tài liệu về mà ko dc vì...thiếu TD (câu kinh điển hay gặp nhất trên UB từ xưa đến h), rồi có lần ko biết, gom góp dc kha khá TD down tài liệu mà lại down bằng...IDM, rồi xong, 1 phát mất tiêu gần hết TD tức muốn chết!!!
Ôi UB, kỉ niệm nhiều đấy nhỉ. Bây h cũng đủ điều kiện để có "nick cam" rồi đấy, nhưng lại chả dám gửi mail kích hoạt nữa, vì sợ ngày ko xa lại bị...đạp khỏi nơi này (dù nơi này cũng chả hay ho j lắm) thì lại xấu hổ, người ta thấy nick cam cứ tưởng mình còn là banker :)):))
Ah, cái "level" bạn nói thì hình như là nhờ mấy bạn vào coi comment/reply của mình, thấy hay hay cũng click vào cái nút dấu sao ở góc trái phía dưới bài viết ấy, hình như dc bao nhiêu người click vào thì "level" mình lại tăng thêm :)

Last edited by a moderator: