Hội các bạn sinh viên thực tập tiềm năng SacomBank ^^

phamdinhtrung

Verified Banker
Kiểm tra để làm cở sở đánh giá đó bạn... chắc là ở khía cạnh kiến thức thôi ...còn khi thực tập mới đánh giá thực tế được
Danh sách trường ĐH Cần Thơ chắc là tiềm năng rồi... mình không ở Cần Thơ mà ở khu vực khác cũng được gọi đi học ==> cầu trời mình cũng tiềm năng hix....
Có bạn nào biết hằng năm sinh viên tiềm năng thì được giữ lại khoảng bao nhiêu % không? tức nhiên là tuỳ nhu cầu tuyển dụng mỗi chi nhánh khác nhau nhưng có thể cho số liệu % là bao nhiêu không?

ikissyouok

Thành viên tích cực
Up các bạn chia sẻ cảm xúc buổi tập trung sáng nay đi nào ^^ Like anh Thái :D

Tan loc 2011

Verified Banker
Hihi buổi tập trung sáng nay tại Hội Sở vui quá chứ sao nữa. Mai bắt đầu tách ra học rồi cũng đỡ vui chút chút!

diepviennhi

Verified Banker
zui nhỉ, hội này cũng hay đấy. sáng nay vừa đi tập trung xong. Anh Thái nói chuyện vui nhỉ. có bạn nào thực tập chi nhánh Sài Gòn hok, làm wen đeeeeeeeeeeeeeeee ^^

ikissyouok

Thành viên tích cực
Hi vọng ngày mai học ở Master Building ko kẹt xe như sáng nay >"< Gởi xe gần hội sở kinh quá :(

misaosang

Verified Banker
2pic hình như là của các mem "tiềm năng" phía Nam, mình cũng mem "tiềm năng" nhưng ở khu vực Hà Nội, bon chen tý xíu ha.^^
KV Hà Nội thì tập trung từ hôm qua (6/2) và hum nay các CN bắt đầu tiếp nhận. Ấn tượng đầu tiên để lại trong buổi hum nay là các anh chị đều rất nhiệt tình, thoải mái...=> hứa hẹn sẽ là 1 chuyến thực tập thú vị và nhiều kỷ niệm.:)

hala

Verified Banker
tiềm năng phía Bắc khác phía Nam, chỉ giống tên thôi