ĐH Kinh Tế TP HCM vào báo danh nào

thaonh

Verified Banker
hì hì. kết thúc khoá học họ sẽ tổ chức thi hả anh? em học vừa để biết vừa để lấy chứng chỉ để xin việc dễ hơn :)

Em học xong khóa đó thì sẽ tổ chức thi và cấp chứng chỉ hành nghề thẩm định giá và kinh doanh BĐS luôn. Nói chung thì có thêm cái này cái kia vô hồ sơ cũng là một lợi thế. :D

caobichngoc

Thành viên
Em học xong khóa đó thì sẽ tổ chức thi và cấp chứng chỉ hành nghề thẩm định giá và kinh doanh BĐS luôn. Nói chung thì có thêm cái này cái kia vô hồ sơ cũng là một lợi thế. :D

hì em cảm ơn anh đã chia sẻ nhé. mà hồi đó anh đã thi chưa vậy? thi có khó k anh?

thaonh

Verified Banker
hì em cảm ơn anh đã chia sẻ nhé. mà hồi đó anh đã thi chưa vậy? thi có khó k anh?

Anh thi rồi, nói chung thì nội dung cũng chỉ là các luật liên quan, bài tập thì cho các dữ kiện của tài sản và thẩm định giá trị tài sản đó thôi.

sachan18

Thành viên
sao toàn mí anh chị lớn lớn....em là K35-khoa ngân hàng, tên Vũ Thị Huyền rất vui dc làm quen với mọi người...!!! (giờ mới bik tới cái box này ~.~)

TungTran

Thành viên tâm huyết
sao toàn mí anh chị lớn lớn....em là K35-khoa ngân hàng, tên Vũ Thị Huyền rất vui dc làm quen với mọi người...!!! (giờ mới bik tới cái box này ~.~)
K35 đang thực tập fai ko em? Cố lên nhé, năm nay chưa hết khó khăn với ngành NH đâu.

toanphu

Thành viên tích cực
Có vẻ K35 là trẻ nhất ở đây rùi:)). Em là Nguyễn Toàn Phú K35 Nh3. Em đi thực tập ở Exim Cộng Hòa cũng gặp các anh chị UEH mình khá nhiều.Hi vọng là năm nay dàn K35 tụi em ra trường cũng sớm thành banker hết.

thaonh

Verified Banker
Anh làm bên gì vậy anh? Hồi thi vào có khó k anh?

Anh làm Tín dụng doanh nghiệp, chuyện vào khó hay ko thì hên xui lắm em tại vì tùy giai đoạn ^.^

Thời điểm hiện tại thì chắc là khó vô Exim do nghe nói năm nay không có nhu cầu tuyển nhân sự.