Dân ĐH Ngoại Thương HN + HCM vào chào cả nhà ạ! Topic for FTUers at U&Bank to say hello!

vta2512

Thành viên tích cực
cocghe266: Nguyễn Quang Nghĩa - Anh 9, TCQT K47. Mai đến tận lớp đáp gạch thôi :))

cocghe266

Administrator
cocghe266: Nguyễn Quang Nghĩa - Anh 9, TCQT K47. Mai đến tận lớp đáp gạch thôi :))
Quá muộn r, lớp ta thất học hết rồi, mỗi người một nơi rồi:((. Kể cũng tiếc, nếu k thì đã có dịp bảo mấy chú bảo vệ gô cổ tên vta2512 lại rồi=))

vanthaoftu

Thành viên
Chào cả nhà,
mình là: Nguyễn Văn Thạo,
Lớp: Anh 1 - Kinh tế đối ngoại K47
Tình trạng hiện nay: làm xuất nhập khẩu (nhưng vẫn muốn bon chen ngân hàng)

Rất vui được làm quen với mọi người, không ngờ FTU nhà mình trên này cũng đông đảo và hung hãn quá! :p:ar!

cocghe266

Administrator
Chào cả nhà,
mình là: Nguyễn Văn Thạo,
Lớp: Anh 1 - Kinh tế đối ngoại K47
Tình trạng hiện nay: làm xuất nhập khẩu (nhưng vẫn muốn bon chen ngân hàng)

Rất vui được làm quen với mọi người, không ngờ FTU nhà mình trên này cũng đông đảo và hung hãn quá! :p:ar!
Chào b đồng môn;))
Mấy lần thấy comment của b ở 1 số topic, định nhắn b vào topic nhà m điểm danh, thế mà lại quên;))
Lúc đầu nhìn tên nick tưởng là G (vanthaoftu = Vân Thảo Ftu:D), ra là B:D
Chúc mừng b đã thoát khỏi tình trạng thất nghiệp;))
Ftu nhà mình đông đảo và hung hãn, nhưng lười điểm danh + chưa có Box trên 4r:(, có mỗi cái topic này để anh chị em giao lưu thì nó luôn bị down một cách nhanh chóng b-(

vanthaoftu

Thành viên
Chào b đồng môn;))
Mấy lần thấy comment của b ở 1 số topic, định nhắn b vào topic nhà m điểm danh, thế mà lại quên;))
Lúc đầu nhìn tên nick tưởng là G (vanthaoftu = Vân Thảo Ftu:D), ra là B:D
Chúc mừng b đã thoát khỏi tình trạng thất nghiệp;))
Ftu nhà mình đông đảo và hung hãn, nhưng lười điểm danh + chưa có Box trên 4r:(, có mỗi cái topic này để anh chị em giao lưu thì nó luôn bị down một cách nhanh chóng b-(

Hi, bạn tên gì, học lớp nào thế? Có khi lại quen ấy chứ, FTU K47 học tín chỉ nên quen biết cứ gọi là..... cả khóa! (hi, nói hơi quá, nhưng mà số bạn mình quen cũng nhiều lắm lắm ấy!)

cocghe266

Administrator
Hi, bạn tên gì, học lớp nào thế? Có khi lại quen ấy chứ, FTU K47 học tín chỉ nên quen biết cứ gọi là..... cả khóa! (hi, nói hơi quá, nhưng mà số bạn mình quen cũng nhiều lắm lắm ấy!)
Tên và lớp của mình ở list b nhé:D
Sắp tới chủ thớt cũng sẽ update profile của b vào list;))
Học tín chỉ biết nhiều thật, nhưng chủ yếu là biết và nhớ mặt, chứ chơi thì ít, tại thời gian học thì ngắn, lại nhiều môn b-(. Đi học m toàn ngồi chém gió với mấy thắng b cùng khoa:D
Mấy khoa khác m có quen&chơi với 1 số b, nhưng k biết có biết b k;))

vanthanh1008

Thành viên mới
chào cả nhà,
mình là
họ tên: Nguyễn Văn Thành
lớp: A14-Kinh tế đối ngoại-K47
tình trạng: thất nghiệp
rất vui được gia nhập hội FTUers trên UB. chúc Hội ngày càng bá đạo ^^