Dân ĐH Ngoại Thương HN + HCM vào chào cả nhà ạ! Topic for FTUers at U&Bank to say hello!

cocghe266

Administrator
hic hình như em nhỏ tuổi nhất thì phải ^^
Tuổi trẻ tài cao em à:). Với lại việc FTU mình có 1 box riêng trên 4rum không là nhờ cả vào tụi em đấy:D. Cụ thể hơn là anh mong FTU mình sẽ có thêm câu lạc bộ UB FTU, bởi đấy là điều kiện để FTU mình có 1 box riêng trên 4rum đấy. Vì bọn anh già cả rồi, người thì đã ra trường, người thì sắp ra trường:((
P/S: Đây cũng là câu trả lời em gửi đến chủ top:D.

tuan_xpo_89

Thành viên
Tớ cũng K46 nè, n tớ là FTU HN hi hi. Thế cậu cũng đang đi làm rùi đúng k?
Mình đi làm cũng lâu rùi, cũng phải hơn nửa năm rùi :)

pcx vanism

Thành viên tích cực
Tuổi trẻ tài cao em à:). Với lại việc FTU mình có 1 box riêng trên 4rum không là nhờ cả vào tụi em đấy:D. Cụ thể hơn là anh mong FTU mình sẽ có thêm câu lạc bộ UB FTU, bởi đấy là điều kiện để FTU mình có 1 box riêng trên 4rum đấy. Vì bọn anh già cả rồi, người thì đã ra trường, người thì sắp ra trường:((
P/S: Đây cũng là câu trả lời em gửi đến chủ top:D.

Đúng rùi, giờ các em K49 thành lập CLB là chuẩn nhất hi hi. Nếu các em có ý định thành lập (gom đủ quyết tâm và nhân lực) thì chị và các thành viên trong BQT của UB sẽ giúp các em cả 2 tay 2 chân lun^^

Mình đi làm cũng lâu rùi, cũng phải hơn nửa năm rùi :)
Cậu đang làm ở bank nào rồi thía? Đi làm rồi, tích cực xây dựng UB bằng những kinh nghiệm thực tế nha cậu :d

tuan_xpo_89

Thành viên
Cậu đang làm ở bank nào rồi thía? Đi làm rồi, tích cực xây dựng UB bằng những kinh nghiệm thực tế nha cậu :d

Mình hiện tại ko làm banks, nhưng cũng có dự định chuyển qua :).
Btw, rất vui vì được làm wen w bạn. Nếu bạn có nhu cầu trao đổi về công việc, học tập... với FTUer HCM thì add nick mình vào nhé: tuan.nguyen1812:bz

cocghe266

Administrator
Mình thấy trong 4r có rất nhiều Ftuer mà cái list trên kia sao khiêm tốn thế nhở?:(. Chắc cũng bởi lí do FTU nhà mình chưa có Box trong 4r, có mỗi cái topic này thì chỉ trong vài phút là trôi mất:((.
Ftuer nào hay vào 4r thì chịu khó up topic để Ftuers thấy vào điểm danh nhé;)). Mình xin nhiệt tình làm việc này:)), cơ mà vẫn cần thêm, tại mình k ol suốt được.
Các em K48 49 50 rủ bạn bè vào 4r nhé, càng đông càng vui, càng sớm càng tốt cho các e;))
Mình nghĩ nên trao đổi dần về việc thành lập Club UB FTU. Cả nhà cho ý kiến đê:x

cocghe266

Administrator
Up nào:). Sao Ftuers nhà mình lười điểm danh thế nhở?:-? Mềnh là mềnh thấy nhiều nick có đuôi "ftu" lắm đấy:-?