[Chuyên mục định kỳ] Giải test IQ số 17

Linhth

Moderator
Chào buổi sáng cả nhà! Chúc cả nhà 1 ngày thứ 6 – ngày làm việc cuối tuần thật nhiều niềm vui nhé :)

Tiếc quá :( Mất ngày đẹp để post bài. Hôm qua, sau khi chuẩn bị xong xuôi định post bài thì gặp đúng lúc “diễn đàn đang nâng cấp” mà hôm qua mình cũng không được khoẻ lắm nên cũng không dám thức muộn quá. Thành thật xin lỗi các bạn về sự chậm trễ này nhé. :( [-O<

Như mọi khi, mình sẽ giới thiệu quy định tham gia chuyên mục trước nhé

Quy định tham gia chuyên mục như sau:
- Mỗi Uber tham gia được gửi nhiều câu trả lời nhưng câu trả lời cuối cùng là căn cứ để tính điểm (các bạn gửi câu trả lời mới thì post lại nhé, chứ đừng sửa vào câu trả lời cũ để mình thuận lợi hơn trong việc xác định thời gian trả lời của các bạn)
- 5 Uber có câu trả lời đúng đầu tiên sẽ nhận được phần thưởng điểm tín dụng với các mức 4.000 – 2.000 – 1.000 – 500 – 500
- Thời gian kết thúc test 17: 24h ngày 29/11/2012 hoặc khi giải thưởng được trao hết

Ngoài ra, như đã thông báo từ test 16, chuyên mục đang chuẩn bị 1 món quà đặc biệt cho tất cả các bạn đã tham gia trả lời các test IQ từ số 1 – 20. Chính vì vậy, bạn nào muốn nhận quà của chuyên mục test IQ mà chưa từng tham gia test IQ thì nhanh tay gửi đáp án về cho chuyên mục trong 3 test tới đây nhé :-bd

Cảm ơn các bạn đã quan tâm và tham gia chuyên mục Test IQ :X

Chúc các bạn có 1 ngày học tập và làm việc cuối thật vui vẻ và tràn đầy … năng lượng để chuẩn bị cho những cuộc vui vào dịp cuối tuần nhé ;)

Và không để các bạn chờ lâu nữa, sau đây là test số 17
Vẫn như mọi khi, để tiết kiệm tín dụng cho các Uber tham gia, chuyên mục để nguyên link download nhé

viettran90

Nhân viên U&Bank
Bank's User
Tiếc là Test 16 k ai nhận được giải thưởng.
Thôi thì giải thưởng đành đem qua lần test này vậy.
5000TD nhé:)

Linhth

Moderator
Tiếc là Test 16 k ai nhận được giải thưởng.
Thôi thì giải thưởng đành đem qua lần test này vậy.
5000TD nhé:)
U&B ta toàn nhà tài trợ hào phóng :x
Thế là cộng thêm 5.000 TD cho mỗi giải thưởng nhé
Cám ơn bạn viettran90 nhé :)

Linhth

Moderator
Tháng củ mật mọi người đều bận rộn nhỉ?:)]

ginnie

Thành viên
làm thử k biết đúng :D

1 E
2 E
3 D
4 B
5 A
6 A
7 C
8 D
9 E
10 E
11 E
12 E
13 12
14 B
15 B
16 10
17 clean - rough
18 52/243
19 C
20 25

Linhth

Moderator
Trời lạnh lại cuối năm nữa nên mọi người cũng bận nên không có thời gian tham gia nhỉ!
Vậy test lần này mình lùi lại hạn thêm 1 tuần nữa nhé!
:)

LyLy_tcnh

Thành viên
trả lời luôn vào đây đúng ko nhỉ ^^