[Chuyên mục định kỳ] Giải test IQ số 16

Linhth

Moderator
Hi các Uber thân mếm và các Uber quen thuộc của chuyên mục định kỳ giải test IQ ! :x

Hôm nay đã là thứ 5, vậy là đã gần cuối tuần rồi nhỉ?
Chắc hẳn đến hôm nay các bạn đã thấm mệt với các công việc học tập, làm việc, … rùi nhỉ. Vậy thì các bạn hãy sốc lại tinh thần cho ngày làm việc cuối cùng bằng 1 bài test IQ của chuyên mục nhé ;)

Quy định tham gia chuyên mục như sau:
- Mỗi Uber tham gia được gửi nhiều câu trả lời nhưng câu trả lời cuối cùng là căn cứ để tính điểm (các bạn gửi câu trả lời mới thì post lại nhé, chứ đừng sửa vào câu trả lời cũ để mình thuận lợi hơn trong việc xác định thời gian trả lời của các bạn)
- 5 Uber có câu trả lời đúng đầu tiên sẽ nhận được phần thưởng điểm tín dụng với các mức 4.000 – 2.000 – 1.000 – 500 – 500
- Thời gian kết thúc test 16: 24h ngày 08/11/2012

Ngoài ra, nhận tiện test 16 này, chuyên mục cũng có 1 thông báo nho nhỏ: chuyên mục đang chuẩn bị 1 món quà đặc biệt cho tất cả các bạn đã tham gia trả lời các test IQ từ số 1 – 20. Chính vì vậy, bạn nào muốn nhận quà của chuyên mục test IQ mà chưa từng tham gia test IQ thì nhanh tay gửi đáp án về cho chuyên mục trong 4 test tới đây nhé \m/

Cảm ơn các bạn đã quan tâm và tham gia chuyên mục Test IQ :x

Chúc các bạn có 1 ngày học tập và làm việc cuối thật vui vẻ và tràn đầy … năng lượng để chuẩn bị cho những cuộc vui vào dịp cuối tuần nhé\:D/
Và không để các bạn chờ lâu nữa, sau đây là test số 16. .
Vẫn như mọi khi, để tiết kiệm tín dụng cho các Uber tham gia, chuyên mục để nguyên link download nhé

ko có

Thành viên gắn bó
1-e
2-b
3-c
4-e
5-d
6-d
7-e
8-d
9-d
10-f
11-e
12-a
13-a
14-c
15-c
16-a
17-d
18-a
19-c
20-b

viettran90

Nhân viên U&Bank
Bank's User
Trò này hay đây, mình xin tặng thêm cho các bạn đoạt giải, mỗi bạn 4000 TD nữa:D
P/s: bạn nào đoạt giải mà mình quên chưa tặng TD thì pm nhé, mình sẽ chuyển khoản ngay:D