Buổi training nội bộ đầu tiên của UB-TLU

mammam1102

Moderator
Hôm nay 18/09/2011 clb UB-TLU có buổi training nội bộ đầu tiên: đào tạo về kỹ năng thuyết trình với chủ đề "Thị hiếu đầu tư".
Theo đánh giá của bản thân mình thì buổi hôm nay khá thành công. có 11 thành viên tham dự và đều thể hiện được những kỹ năng nhất định khi đứng lên thuyết trình! Tuy còn có những sai sót, những điểm chưa hoàn hảo nhưng các thành viên đều thể hiện được sự tự tin khi đứng lên thể hiện bài thuyết trình của mình. Bên cạnh đó, những nhận xét góp ý thẳng thắn, chân tình của các bạn trong câu lạc bộ thực sự rất hữu ích và đáng được ghi nhận!
Hy vọng rằng chúng ra sẽ duy trì được những buổi đào tạo như thế này trong thời gian tới! Xin cảm ơn mọi người! :)

ps: mọi người vào cùng chia sẽ cảm nhận của mình đi! :p

minhthu_2805

Moderator
Bạn Ngơ ngại thuyết trình nên ko đến à ;)) Mọi người soi nhau đến từng mm, đặc biệt là Phú & anh Sáng >:) Nói vui vậy thôi chứ góp ý để cùng nhau tiến bộ mà, đúng là hnay học được nhiều lắm :x

cheerio

Moderator
Dạ, chào cả nhà. Cả nhà biết t là ai hem??? ;))
Hehe, buổi hnay cực kỳ đề cao tinh thần super soi của bạn Phú ấy :))

---------- Post added 18-09-2011 at 10:36 PM ----------

À. Mà chưa có ảnh nhỉ??? :D

phutran

Moderator
eo ơi, mọi người cứ chém mình quá đáng. Căn bản là kiến thức nông cạn thì ko biết hỏi j nên ngồi nhìn thôi :))

vuotsongdaiduong

Thành viên gắn bó
Không biết mình làm chân hóng hớt Bên UB TLU được ko nhỉ ??/
Hiện mình đang là sinh viên TLU nên rất quan tâm tới UB nhà mình bên này :))

Last edited by a moderator:

cheerio

Moderator
Hờ hờ. T cũng ước có đc cái sự nông cạn như Phú ấy ;))

phutran

Moderator
Hờ hờ. T cũng ước có đc cái sự nông cạn như Phú ấy ;))
ồ, ai đây nhỉ, ko có ảnh địa diện nên khó đoán quá. J mà đánh giá t cao thế, có cái j đâu, chém gió thôi mà :))

cheerio

Moderator
:)) =))
T k để đc ava.K hiểu tại sao ???
Nếu chém gió trên box vịnh xuân nhiều thì có thể nhớ ra đấy :)) =))

phutran

Moderator
:)) biết ai rồi.>_<.

---------- Post added 18-09-2011 at 11:24 PM ----------

Hôm nay chúng ta đã nói về 1 số nội dung nóng bỏng hiện nay như : bất động sản, giáo dục, chứng khoán, Đặc biệt là có 2 bài có nội dung rất đặc biệt và thực tế là nói về thị hiếu nước hoa và Tiểu thuyết của Sáng và Linh.>_<. Mình rất thích 2 bài này vì đều nói về cái mình ko biết :D