Banking Workshop Khóa 4 - Nơi chia sẻ cảm xúc!

Status
Not open for further replies.
B

badday03

Guest
Ôi, dìm hàng mình...những 2 ảnh giống nhau....oà oà :((

Dìm thế mà trông Chị vẫn xinh tươi ;)) và kỹ năng chém gió thì cứ phải gọi là bậc thầy ;))

huyenanh266

Thành viên tích cực
hì hôm trc phải về sớm nên ko học KNM đc, nhìn hay quá :D
nhưng mà mình xin có ý kiến là tại sao các bạn ko để ava của mình và tên nick là tên thật cho dễ nhớ nhỉ :D nếu ko học ở lớp rồi lên đây lại tên khác dễ bị nhầm lẫn và ko nhớ nổi lắm :D

viettran90

Nhân viên U&Bank
Bank's User
hì hôm trc phải về sớm nên ko học KNM đc, nhìn hay quá :D
nhưng mà mình xin có ý kiến là tại sao các bạn ko để ava của mình và tên nick là tên thật cho dễ nhớ nhỉ :D nếu ko học ở lớp rồi lên đây lại tên khác dễ bị nhầm lẫn và ko nhớ nổi lắm :D
Quá chuẩn, chắc chắn trên lớp t quen nhiều bạn lắm nhưng toàn quen trên 4rum, chưa thấy mặt bjo nên ra lớp cảh dám hỏi ai cả:(

Ngơ Siêu Nhân

Lon ton chạy vặt
Ôi, dìm hàng mình...những 2 ảnh giống nhau....oà oà :((

É, đứa nào up ảnh mà hư thế không biết, em đã mạnh dạn sửa lại thành 2 ảnh khác nhau rồi chị ạ :">
Mà được cái là khóa nào up ảnh lên là cũng có comment: "Toàn ảnh dìm hàng mình" của chị HTH ạ ;))

Ngơ Siêu Nhân

Lon ton chạy vặt
Quá chuẩn, chắc chắn trên lớp t quen nhiều bạn lắm nhưng toàn quen trên 4rum, chưa thấy mặt bjo nên ra lớp cảh dám hỏi ai cả:(

Sao mọi người không để facebook lại mà làm quen cho dễ nhỉ :-"
Mềnh là mềnh cũng muốn làm quen với các bạn lớm ;))

Mèo

Thành viên
Như ý kiến của Ngơ ;;)

phamthehoang1991

Thành viên tích cực
em cũng rất muốn tham gia khóa học nhưng bị loại ngay từ đầu . khi nào thì mới co khóa tiếp theo nhỉ ?

manucian_90

Thành viên tích cực
cho mình hỏi vị đại ca này tên gì nhỉ ?
nếu a có vào 4rum và đọc được thì cho e cảm ơn a nhé
e cảm ơn a vì buổi phỏng vấn rất là thú vị, nhờ đó mà e rút ra đc nhiều kinh nghiệm
lần pv này tuy ko qua nhưng e hi vọng khóa tới, nếu tiếp tục có cơ hội, e nhất định sẽ vượt qua :)
một lần nữa xin cảm ơn a và xin chúc khóa IV tổ chức thành công tốt đẹp :)

viettran90

Nhân viên U&Bank
Bank's User
Sao mọi người không để facebook lại mà làm quen cho dễ nhỉ :-"
Mềnh là mềnh cũng muốn làm quen với các bạn lớm ;))
Hic, k hiểu sao t muốn để chữ kí kèm theo FB mà chả đc j cả. Mong các mod xem xét;)
cho mình hỏi vị đại ca này tên gì nhỉ ?
nếu a có vào 4rum và đọc được thì cho e cảm ơn a nhé
e cảm ơn a vì buổi phỏng vấn rất là thú vị, nhờ đó mà e rút ra đc nhiều kinh nghiệm
lần pv này tuy ko qua nhưng e hi vọng khóa tới, nếu tiếp tục có cơ hội, e nhất định sẽ vượt qua :)
một lần nữa xin cảm ơn a và xin chúc khóa IV tổ chức thành công tốt đẹp :)
Đây là gương mặt chủ topic này và cũng là CEO của UB đấy bạn ạ;))

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.