Anh chị em trường Kinh Công cùng vào điểm danh nào!!!

thaoly_2311

Thành viên tích cực
Sau 1 thời gian gia nhập vào UB, mình thấy có rất nhiều anh chị và bạn bè đã đang theo học tại Trường ĐH Kinh Doanh và Công Nghệ Hà Nội, nhưng mình chưa thấy có chủ đề nào tập hợp đầy đủ các thành viên của trường.

Trên tinh thần : gắn kết - giao lưu - chia sẻ - học hỏi, mình lập ra topic này với mong muốn đây sẽ là địa chỉ tốt để gia đình Kinh Công chúng ta có thể vào họp mặt điểm danh, gặp gỡ + trò chuyện cùng nhau. Hi vọng rằng tất cả các anh chị hay các bạn Kinh Công sẽ nhiệt tình tham gia nha!!!

Vì số lượng tham gia chắc chắn sẽ nhiều dần lên, nên mọi người để lại 1 số thông tin nha!

Họ tên:
Ngày tháng năm sinh( có cái nè thì càng tốt nhé cả nhà, ^^):
Khoa:
Khóa(hoặc lớp):
Yahoo/phone/facebook/mail( cái gì có thể tiện liên lạc nhất nhé cả nhà, ^^):

SỨC MẠNH KINH CÔNG - HUBT - FIGHTING, ^^

Last edited by a moderator:

hoangthaik45h

Verified Banker
Hình như ở Kinh Công cũng chưa có câu lạc bộ UB :D nhân tiện topic giao lưu làm quen này ta lập hẳn 1 clb hoạt động đi :D Khóa đào tạo 02 của UB vừa rồi mình thấy nhiều bạn học ở Kinh Công lắm, giờ cũng đi làm hết cả rồi, mong các anh chị vào giúp đỡ tụi em nhé! ^^

thaoly_2311

Thành viên tích cực
oài, giỏi bon chen quá a hen, ;))
Hình như ở Kinh Công cũng chưa có câu lạc bộ UB :D nhân tiện topic giao lưu làm quen này ta lập hẳn 1 clb hoạt động đi :D Khóa đào tạo 02 của UB vừa rồi mình thấy nhiều bạn học ở Kinh Công lắm, giờ cũng đi làm hết cả rồi, mong các anh chị vào giúp đỡ tụi em nhé! ^^

binhminhcodon

Verified Banker
He, Trường khác vào đây làm quen đc không nhỉ ;))

binhminhcodon

Verified Banker
Mềnh là mềnh bít nhìu bạn Kinh công lắm ý ;))

batata125

Thành viên
kinh công đây hehe xin tự giới thiệu mềnh là Nguyễn Thị Thu Hương K13 chuyên ngành TCNH
y a hú: kh0ajlang.info
mà chủ top pic chưa cho ae biết thông tin đấy ?