Xin tài liệu tín dụng cá nhân của LienVietPostBank

Không biết thi ở Lienviet thì thi những gì nhỉ, có khó ko, trắc nghiệm thì bn câu và thời gian bn phút nhỉ

cái mẫu đơn dự tuyển của Ngân hàng Liên Việt ko cho chèn ảnh vô chỗ ảnh bắt buộc, vậy bản thông tin ứng viên đó ko có ảnh có được coi là hợp lệ ko?
thấy mấy anh chị được NH gọi đi pv, thi tuyển. Nay e mứi nộp hs mà làm cái mẫu đơn dự tuyển băn khoăn quá, có anh chị nào giải đáp giúp e với!!!!

cái mẫu đơn dự tuyển của Ngân hàng Liên Việt ko cho chèn ảnh vô chỗ ảnh bắt buộc, vậy bản thông tin ứng viên đó ko có ảnh có được coi là hợp lệ ko?
thấy mấy anh chị được NH gọi đi pv, thi tuyển. Nay e mứi nộp hs mà làm cái mẫu đơn dự tuyển băn khoăn quá, có anh chị nào giải đáp giúp e với!!!!
cái mẫu đó chèn ảnh dc mà bạn.bạn phải chèn ảnh vào đó thì mới hợp lệ chứ ạ.bạn vào Insert -> picture > sau đó bạn click vào chỗ ảnh mún chèn là dc mà

Mình đang chuyển bị thi QHKH Cá nhân của Lienviet. Bạn nào có cẩm nang tín dụng của Lienviet bank cho mình xin vs ạ.thanks nha :)
Chào bạn, Mình bên Bảo hiểm Toàn Cầu, mong hợp tác với bạn nhé. Mình tên Thu-01265 264 103. Hoa hồng xe 20%, nhà 23%

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên