xin review pv v2 Vietinbank ngày 11/4//2016

Hiiinn

Thành viên
Các bác ơi, các bác hôm nay pv v2 rồi share e ít kinh nghiệm, thiết nghĩ thi theo chi nhánh thì các đối thủ trong cùng CN cũng thi rồi ahihi nên các bác chia sẻ e chút kinh nghiệm mai e thi với các bác, e đội ơn các bác nhìu T.T e ra trường thất nghiệp nửa năm rồi huhu

Review cho bạn : Vị trí : QHKH BL
Thứ tự phỏng vấn dán trên bảng, gần đến giờ đã hẹn thì vào sảnh ngồi đợi, sẽ có người gọi bạn vào phỏng vấn. Phỏng vấn tập trung nên tất cả các chi nhánh đều pv chung 1 hội trường, khá đông
1. Giới thiệu bản thân
2. Các ngân hàng được NHNN mua lại 0 đồng, kể tên các ngân hàng sáp nhập trong năm 2015
3. Lý do chọn vietinbank, tại sao không làm bank cũ
4. Tìm kiếm khách hàng ntn, chỉ tiêu ở NH cũ, có hoàn thành ko?
5. Vietinbank chỉ tiêu cao hơn có làm được k?
6. KH khó tính, nóng giận thì tiếp xúc, quan hệ ntn, đã gặp trường hợp này chưa?
7. KH có tài sản đảm bảo tốt có cho vay ko? Em đánh giá khách hàng tốt như thế nào
8. Em cảm thấy là khách hàng tốt, nhưng trình sếp thì sếp lại ko đồng ý thì em làm thế nào
9. Đọc lại 1 đoạn tiếng anh và dịch ra tiếng Việt. Của mình là về chủ đề thẻ tín dụng bùng nổ, dẫn đến có nhiều người ko thanh toán được nợ

Thứ tự phỏng vấn dán trên bảng, gần đến giờ đã hẹn thì vào sảnh ngồi đợi, sẽ có người gọi bạn vào phỏng vấn. Phỏng vấn tập trung nên tất cả các chi nhánh đều pv chung 1 hội trường, khá đông
1. Giới thiệu bản thân
2. Các ngân hàng được NHNN mua lại 0 đồng, kể tên các ngân hàng sáp nhập trong năm 2015
6. KH khó tính, nóng giận thì tiếp xúc, quan hệ ntn, đã gặp trường hợp này chưa?
7. KH có tài sản đảm bảo tốt có cho vay ko? Em đánh giá khách hàng tốt như thế nào
8. Em cảm thấy là khách hàng tốt, nhưng trình sếp thì sếp lại ko đồng ý thì em làm thế nào
9. Đọc lại 1 đoạn tiếng anh và dịch ra tiếng Việt. Của mình là về chủ đề thẻ tín dụng bùng nổ, dẫn đến có nhiều người ko thanh toán được nợ
Tks bác nhiều ạ. ^^ chắc bác thi vị trí QHKH bl có kinh nghiệm còn e thi ko kinh nghiệm chắc ko bị hỏi những câu về KH cũ bác nhỉ ^^

1. Giới thiệu bản thân
KHCN hay DN vậy bạn ơi?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back