Xin đề thi chuyên viên hành chính

Lynguyen0308

Thành viên
E sắp thi tuyển vị trí chuyên viên hành chính vào LVB đã được gọi đi thi tuyển nghiệp vụ nhưng e k biết thi vào phần nào hay dạng đề như nào. Ai đã thi hay biết thông tin gi xin chia sẻ cho e với. Em xin cảm ơn

mình cũng apply vị trí này ở hà nội, mới gửi và được nhận mail báo nhận cv thôi. thế khoảng bao lâu thì mình nhận được mail thông báo đi thi nhỉ?
Tớ k nhớ rõ tớ nộp hôm nào hình như là hôm 1/6 thì phải. Hôm thứ 6 tuần trc được gọi thông báo 14/6 thi. Mà hỏi kinh nghiệm hay đề thi này nọ k ai có thông tin. Hoang mang quá

Chuẩn luôn. Nên hỏi xin cũng k ai cho k ai hay. Mà trong mail gửi thì ghi là phải thi nghiệp vụ mà. Thực sự k biết là thi cái gì để mà xem nữa. Bạn chưa được gọi đi thi à??
mình mới nộp và mới nhận được mail xác nhận là nhận được thông tin và kiểm tra lại xem đúng yêu cầu hay chưa.
thế bạn thi ở đâu vậy, mà cái vị trí này là làm ở lào cai à

mình mới nộp và mới nhận được mail xác nhận là nhận được thông tin và kiểm tra lại xem đúng yêu cầu hay chưa.
thế bạn thi ở đâu vậy, mà cái vị trí này là làm ở lào cai à
Tớ thi ở lào cai. Bạn đăng ký làm việc ở đâu thì thi tuyển ở đó. Uhm. Tớ gửi mail xong cũng được báo mail tự động như thế mà. Bạn cứ đợi tầm 1 tuần xem sao. Mà trc bạn học trường nào khoa gì mà xin vào hành chính

Tớ thi ở lào cai. Bạn đăng ký làm việc ở đâu thì thi tuyển ở đó. Uhm. Tớ gửi mail xong cũng được báo mail tự động như thế mà. Bạn cứ đợi tầm 1 tuần xem sao. Mà trc bạn học trường nào khoa gì mà xin vào hành chính
tớ hoc tiếng anh, đã làm hành chính nên thi tuyển vị trí này, mai bạn đi thi về review cho tớ nha!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên