Xin các pro đề IQ thi vào VIETTEL !

cám ơn b Cocghe266 nhiều nhé! muốn có đề iq viettel mà k đủ tín dụng, may nhờ có b share, hehe :D

Ngày mai mình đi thi viettel global vị trí nhân viên kinh doanh. Có bạn nào thi rồi cho mình hỏi kinh nghiệm với, thi mấy bài nhỉ? có thi kiến thức chuyên ngành k, thi thì thi gi nhỉ?#-o

Pass vẫn thế đấy bạn ạ, mình vừa down đc này. Bạn click vào biểu tượng download ở ngay bên cạnh file ấy ý

bạn Tiểu thu ơi! viettel gọi khi nào vậy bạn? mình cũng nộp vào vị trí nhân viên kinh doanh

Mình thi hôm thứ 4 tuần trước bạn ạ, từ hôm thi xong đến giờ vẫn chưa thấy gọi gi

Mình thi hôm thứ 4 tuần trước bạn ạ, từ hôm thi xong đến giờ vẫn chưa thấy gọi gi

Bạn Thu ơi, hôm trước đề thi là như thế nào thế? Bạn cho cái bố cục hoặc một số cậu cho tớ với. Tớ sắp thi mảng tài chính vt

Mà cậu có kq chưa?? mấy vòng thế?

Tình hình là vào thứ 6 tuần sau ngày 3/5 mình sẽ thi tuyển tại Viettel môn IQ và kỹ năng tiếng anh, vị trí chuyên viên kiểm toán nội bộ. Nếu ai đã từng thi tuyển tại Viettel rồi hoặc có bạn bè thi tuyển tại Viettel thì chia sẻ kinh nghiệm vs mình nhé, hoặc nếu ai có đề thi thì xin gửi vào mail mình tusitat1912 .Thanks all!!!

Mình thi ở viettel rồi, phải nói là đề dài, để tiếng anh cả nghe và đọc, đề IQ dài đến mức mình cũng k kịp điền hết những câu mình chưa làm đc, đề chuyên ngành thì trắc nghiệm 60ph/100 câu. Làm xong biết điểm luôn. Chả biết có phải vì điểm IQ thấp quá mà từ hôm thi xong đến giờ vẫn chưa đc gọi gi hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất
dkdagasv388
Back
Bên trên