Vietin gọi điện tuyển bổ sung

A/c ơi, sau đợi pv giao dịch viên e nhận được thư cảm ơn. nhưng sau đó phòng tổ chức nhân sự có goi điện lại để phỏng vấn bổ sung ở vị trí GDV quỹ ngày 11/8 nhưng đến h vẫn không thấy viettin gọi điiện hay thông báo đậu hay rớt gì hết! ngồi hóng gần môt tháng nóng ruột quá! như thế là e đậu hay rớt rồi đây!!! huhu.

bạn mình cũng giống bạn. pv rớt ở 1 cn. sau đó cn khác gọi lên pv bạn ấy ko xin nghỉ được nên k đi. nghe đâu chỉ lên xem mặt thôi vì tuyển 3 người mà gọi pv 3 người, 2 người kia đi nên đậu, bạn mình ko đi nên lại k có cơ hội. sau đó, một cn khác nữa lại gọi cho bạn ấy, lần này là gọi đi làm luôn. bạn ấy sắp nhận việc rồi đó bạn. chúc bạn may mắn nhé

bạn mình cũng giống bạn. pv rớt ở 1 cn. sau đó cn khác gọi lên pv bạn ấy ko xin nghỉ được nên k đi. nghe đâu chỉ lên xem mặt thôi vì tuyển 3 người mà gọi pv 3 người, 2 người kia đi nên đậu, bạn mình ko đi nên lại k có cơ hội. sau đó, một cn khác nữa lại gọi cho bạn ấy, lần này là gọi đi làm luôn. bạn ấy sắp nhận việc rồi đó bạn. chúc bạn may mắn nhé
Cái này là CN thiếu người quá nên chả cả PV lại, lấy luôn kqua phỏng vấn cũ =)))

Cái này là CN thiếu người quá nên chả cả PV lại, lấy luôn kqua phỏng vấn cũ =)))
quên mất cô làm vietin nhỉ? bạn tôi sợ làm gdv bên đó vất vả cô ah. tại nó sắp lấy ck nữa nên sợ đi làm 8h tối mới về. k biết tt đó chính xác ko cô?

quên mất cô làm vietin nhỉ? bạn tôi sợ làm gdv bên đó vất vả cô ah. tại nó sắp lấy ck nữa nên sợ đi làm 8h tối mới về. k biết tt đó chính xác ko cô?
Làm ở CN thì tùy, có CN vất có CN không, còn ngồi TSC như bọn tôi thì 7 8h tối là bình thường mà :(

nhưng đây là chưa thấy gọi ai hết :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back