cocghe266

Administrator
Địa điểm làm việc: Hà Nội, Hải Phòng, Quảng Ninh, Hải Dương, Thanh Hóa, Đà Nẵng

Mô tả công việc:
  • Chịu trách nhiệm với hoạt động và xử lý giao dịch hàng ngày;
  • Hỗ trợ yêu cầu dịch vụ của khách hàng bước vào quầy và yêu cầu từ dịch vụ thư thoại;
  • Giới thiệu các cơ hội bán hàng cho nhân viên bán hàng phù hợp.
Yêu cầu:
  • Tốt nghiệp đại học chuyên ngành ngân hàng, tài chính kế toán hoặc các trường Kinh tế;
  • Hình thức ưa nhìn, tự tin, nhiệt huyết và chu đáo cẩn thận trong cung cấp dịch vụ giao dịch với khách hàng;
  • Nữ 1.60m trở lên; Dưới 25 tuổi;
  • Không dị tật, không nói ngọng, nói lắp;
  • Có tư cách đạo đức nghề nghiệp;
  • Chủ động nhắm tới các cơ hội tăng doanh số, nâng cao hiểu biết về sản phẩm và có trách nhiệm trong công việc như xử lý giao dịch của khách hàng một cách hiệu quả và chính xác;
  • Ưu tiên có kinh nghiệm về giao dịch ngân hàng cơ bản;
  • Ưu tiên người địa phương
Ứng viên quan tâm vui lòng gửi hồ sơ tới địa chỉ email: phong.cm@vib.com.vn

Hồ sơ ứng tuyển:

Đơn ứng cử theo mẫu quy định của VIB (download tại đây) có dán ảnh màu 3*4 hoặc Đơn dự tuyển nội bộ, vui lòng ghi rõ vị trí ứng tuyển - nơi ứng tuyển.

VIB

giữa tháng 6 em có gửi mail ứng tuyển GDV nhưng tới địa chỉ mail khác vẫn chưa được gọi, bây giờ lại thấy tin tuyển GDV nhưng lại tới địa chỉ người nhận là mail khác, em có nên gửi lại lần nữa không ạ? đợi hoài lan trước mà không thấy tin NH

ad ui k có đia chỉ chi nhánh ag?
Nộp hồ sơ qua mail mà bạn:|. Địa chỉ chi nhánh bạn có thể xem trong phần "Mạng lưới" trên website của VIB. Tuy nhiên, ở Hà Nội có nhiều CN nên cứ để là ứng tuyển ở HN thôi, sau NH sẽ phân về CN thiếu nhân sự:)

A cocghe ơi cho e hỏi tí. Nếu ngân hàng đăng tin tuyển nhiều nơi như thế này thì khi thi mình sẽ lên HN thi chung hay mình đăng ký ở đâu thi ở đó ạ??? Hay tuỳ từng ngân hàng ạ? em cám ơn anh nhiều.

mình cũng gửi CV cho vị trí GDV hồi đầu tháng 7 (nhưng vào mail khác) rồi mà chưa đc gọi. k biết có nên gửi lại k nhỉ

giữa tháng 6 em có gửi mail ứng tuyển GDV nhưng tới địa chỉ mail khác vẫn chưa được gọi, bây giờ lại thấy tin tuyển GDV nhưng lại tới địa chỉ người nhận là mail khác, em có nên gửi lại lần nữa không ạ? đợi hoài lan trước mà không thấy tin NH
mình cũng giống bạn gửi hồi giữa tháng 6, giờ lại gửi tiếp vậy :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,413
Thành viên mới nhất
kyzsvncuao1333
Back