Vì sao tôi rời VTB !

Lương của chủ top cao thế, chắc bạn phải làm ở các CN hoàn thành xuất sắc, chứ tớ đi làm 3.5y rồi, lương gdv cao nhất cũng được 8tr thôi, tiền đồng phục nghỉ mát mới có từ năm ngoái chớ, mà lãnh đạo ko chi thì cũng chả nhận đc. Chuẩn bị out mà tớ chưa biết đi đâu về đâu, vì tiếng anh thì quên hết rồi, ko biết có kinh nghiệm làm ngân hàng thì có xin đc sang doanh nghiệp ko cả nhà nhỉ?

Cái gì cũng có giá của nó. Không ai trả cho bạn lương cao để nhàn. Mình cũng có chị họ làm ở VTB. Như chủ top đề câp, làm chứng từ thông trưa, có khi trong giờ làm còn không dám đứng dậy đi vệ sinh vì sợ khách phải đợi. Ngân hàng nghỉ giao dịch t7, CN nhưng vẫn lên cơ quan giải quyết chứng từ là chuyện thường ngày ở huyện.

Cái gì cũng có giá của nó. Không ai trả cho bạn lương cao để nhàn. Mình cũng có chị họ làm ở VTB. Như chủ top đề câp, làm chứng từ thông trưa, có khi trong giờ làm còn không dám đứng dậy đi vệ sinh vì sợ khách phải đợi. Ngân hàng nghỉ giao dịch t7, CN nhưng vẫn lên cơ quan giải quyết chứng từ là chuyện thường ngày ở huyện.
kaka. bạn nói đúng rồi đó. Mình rời không phải vì cực mà mình rời vì sự k công bằng, vì những gì mình bỏ ra k đc đền đáp trong một môi trường hành chính điển hình VN

kaka. bạn nói đúng rồi đó. Mình rời không phải vì cực mà mình rời vì sự k công bằng, vì những gì mình bỏ ra k đc đền đáp trong một môi trường hành chính điển hình VN
mình đang làm tại HO của 1 ngân hàng TMCP.dc cái quản lý hiệu quả cv theo phần mềm.hết h làm việc có thể về.vì ở lại làm cũng đâu có dc tính giờ.và quan trọng hơn nữa là làm việc cuối ngày khi cơ thể mệt mỏi thực sự k hiệu quả chút nào.tuy thu nhập có khi bằng 1 góc các bạn VTB nhưng mình thấy vậy là thỏa mãn rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên