Tương lai PVcomBank sẽ ra sao?

manhcuonghubt

Tín dụng doanh nghiệp
Em chào cả nhà,
Chả là em đang muốn tìm hiểu về PvcomBank, về chế độ lương bổng thì em cũng được offer rồi nhưng mà không biết tiềm năng phát triển như thế nào. Hiện tại thì PVN vẫn nắm 52% VĐL nhưng sau này thoái vốn chuyển cho NHNN thì không biết ra sao? Cao nhân nào nắm được tình hình chỉ giáo giúp em mới ah :D

Tín dụng bác, sau khi mình nghỉ thì nhân sự bên mảng tín dụng cũng nghỉ hàng loạt, hiện mình làm acb, thấy quyết định này rất đúng
Chúc mừng bạn đã chọn con đường đúng đắn cho sự nghiệp phát triển hơn, Sang bank khác có được lên chức không hay vẩn cùng vị trí CVQHKH vậy bạn?

tớ mới vào pvcom mà đang chờ gặp khách cũng thấy thốn thốn, hình như chỉ có mua ô tô mới là nhanh vì phê duyệt tợi đơn vị, chứ lên trên chuyên gia thì ma cũ nói là lâu, sp nói chung ko có j nổi trội, bđs nhận rộng nhưng cấp trên còn duyệt hay ko nữa...nói chung là đã làm rồi thì cứ làm vậy :D

tớ mới vào pvcom mà đang chờ gặp khách cũng thấy thốn thốn, hình như chỉ có mua ô tô mới là nhanh vì phê duyệt tợi đơn vị, chứ lên trên chuyên gia thì ma cũ nói là lâu, sp nói chung ko có j nổi trội, bđs nhận rộng nhưng cấp trên còn duyệt hay ko nữa...nói chung là đã làm rồi thì cứ làm vậy :D
theo như tình hình chắc mình đã lựa chọn đúng khi k qua pvcom :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,415
Thành viên mới nhất
TH Thiên Phúc
Back