[Tư vấn] HD Saigon Finance - Cho em hỏi về vị trí Nhân viên giới thiệu điểm dịch vụ.

Chào các anh chị.
Em đọc tin tuyển dụng trên mạng thì thấy tuyển vị trí Nhân viên giới thiệu điểm dịch vụ của HD Saigon Finance:
careerlink.vn/tim-viec-lam/nhan-vien-diem-gioi-thieu-dich-vu-khu-vuc-mekong-thu-nhap-5-7-trieu/762682

Cho em được hỏi là công việc cụ thể của vị trí này à làm gì ạ?
Với lại ngành học của em không phải là kinh tế (Em thấy yêu cầu công việc ghi không đề cập).
Kinh nghiệm thì em chỉ có 1 năm làm nhân viên bán hàng (tiếp thị) hàng tiêu dùng, và vài tháng làm giám sát bán hàng.
Không rõ em có xin được, và nên xin việc vào vị trí này không?

Cảm ơn các anh chị đã xem qua.

Công việc cửa nhân viên điểm giới thiệu dịch vụ cũng như một nv qhkh, thông thường địa điểm làm việc sẽ là các siêu thị điện máy ED, hoặc các cửa hàng bán xe máy nếu là MC.Chủ động tư vấn khách hàng khi đến cửa hàng mua, sản phẩm là các khoản vay tiêu dùng tín chấp, thủ tục nhanh gọn.
Yếu tố cần có để làm đc công việc này:
Kĩ năng bán hàng, sales, tư vấn các gói sản phẩm của công ty
kĩ năng tin học văn phòng, hệ thống chỉ duy trì trong một thời gian nhất định nên bạn phải có khả năng đánh máy nhanh.
Kiên trì, nhẫn lại.
Tranh tranh cũng khá cao,vì thông thường 1 điểm giới thiệu sẽ có tới 3, 4 đơn bị trả góp, vpbank, acs, ppf, nên cạnh tranh cũng khá cao.
PS: bạn có thể qua các cửa hàng của fpt shop, trần anh, pico, các của hàng bán xe máy honda để hỏi các anh chị HDfinance đang làm việc ở đấy xem mình có hợp không

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên