Thưởng tết 2017 - Nguyên đán Đinh Dậu

Hề hề, cũng tạm tạm rồi nhưng mình vẫn kém hơn năm ngoái khơ khớ. Tại năm nay lần nào đổ cũng 1x-2x chứ ko có quả nào 4x-5x như năm ngoái nên ko thấy đã.
Nghe tin đồn thất thiệt thì ngoài 1 tháng sau tết thì giao thừa năm nay có thể có biến. Chả biết đúng sai thế nào. Mới phát triển xong tính năng future validate nên định áp dụng luôn chăng?

Giao thừa 12 củ cả nghìn người biết rồi mà anh cứ vờ vịt

Vietin bạn mình cn xsac đc gần 100 cả quyết toán các kiểu ^^. Ngưỡng mộ quá

Mỗi năm nói đến vụ thưởng là 1 thái cực.... chả biết nói sao.
Có bank thì thưởng nhiều, nên anh em im như thóc, chỉ toàn nghe lời như gió bay.. đại loại "đâu có", "ít à", "đang nghèo"..... Đương nhiên, chuyện tế nhị ai mà la lên để cho khối người GATO và NATO.

Còn thưởng ít thì nghe rên rên 1 chút..... vì sao năm nay ít quá, sao có nhiêu đây.

Còn bank thì đến tháng 13 còn không có, 100k cũng không.... thì biết dùng từ nào mà để nói. Chỉ biết câm nín mà chịu thôi.

Sống với tâm trạng chờ thưởng, riết nó chán chán hay sao đó. Rõ ràng bạn làm tốt, có thể chi nhánh bạn làm rất tốt, nhưng do ảnh hưởng toàn hệ thống, bạn chả có cắc nào. Hoặc ngược lại.

Mỗi banker là 1 số phận hên xui may rủi. Có anh em đang ở trong tù thì hem dám đòi thưởng rồi...........
Hi bác. Bác cho e hỏi trong tp hcm khu nào làm về thẻ tín dụng mạnh nhất vậy ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,412
Thành viên mới nhất
qabootfive88
Back
Bên trên